Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aaahh halo ya ngeleja uo uo

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Pdidy, Jul 30, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,555
    Likes Received: 1,610
    Trophy Points: 280
    Pengine huyu baba ni katika viongpozi watakaochukua muda kusahaulika kwa kuweka jiji letu gizan
    jana nilikuw akwenye sherehe sasa ilipofika saa tatu nahisi ile mambo yetu ikawa zamu yao watu wakawa
    wamejipanga kwenda kuchukua vyakula..kwanza nampongeza meneja wa shuguli unajua siku hizi
    kama unajua una msosi mchache wajaze watu wanywe walewe walai unarudi na chakula chako nyumban..mc alijitahdi sana kila saa watu wanapitishiwa round nikasxema nini leo atuli..sasa basi bahati niliamua kwenda kumchukulia mama didy
    mlo wake nikiwa na rudi umeme ukakatika

    wamama wamejipaka marangi ya kufa mtu na nguo za matanio wako kwenye upande wa pili wakapiga halooo
    ya ngeeleejaaaaaaaa wengine wakajibu uo uo uo uo uo mmmmmmwaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaahhhhhh
    gafla jenereta likawaka umeme wetu wa kukodi ukarudi

    sidhan kama huyu baba atasameheka kwa kweli mpaka kuitwa shugulini ya watuwengi vile embu jirekebishe mzeekijana weye
     
  2. B

    Babu mchumi Member

    #2
    Jul 30, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Ajirekebishe au ajivue gamba??awapishe wanaoweza kazi!
     
Loading...