Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aaah! Viti vimechakaa kama chama cha mapinduzi!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Az 89, May 25, 2012.

  1. Az 89

    Az 89 JF-Expert Member

    #1
    May 25, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 1,551
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Jamani Jana nilikuwa safarini kwa Basi dogo, natoka Rufiji kuja Dar es salaam, njiani maeneo ya porini alipanda mzee mmoja ambae ni mwanakijiji wa eneo hilo..alipopanda na kuona viti vya Costa vimechakaa akasita na kusema "AAH! VITI VIMECHAKAA KAMA CHAMA CHA MAPINDUZI" Kweli CCM Imekosa mwelekeo hata porini huko wanaelewa siku hizi.. NAWASILISHA.
     
  2. Mwanaukweli

    Mwanaukweli JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2012
    Joined: May 18, 2007
    Messages: 4,275
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Watu watakuambia kuwa huyo mzee ni wa Kaskazini.
     
  3. Az 89

    Az 89 JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 1,551
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    nasubiri ribosome aje
     
  4. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Ribosome ni kijana mdogo tuu aliyesoma Elimu ya Information Technology Lakini CCM imemchakaza utafikiri Mnywa Gongo au Wanzuki
     
  5. Az 89

    Az 89 JF-Expert Member

    #5
    May 25, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 1,551
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    jana kasema kikwete kasababisha wastani wa kuishi uongezeke(50-55)...
     
  6. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #6
    May 25, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    kwi! kwi! kwi! Watu wamechakaa wamekuwa kama avatar ya Ritz huku wakiwa bado miaka wana 20 ndio imeongezeka hivyo? au labda anavyokutana na vijana waliochakaa sura baada ya kutudanganya maisha bora kila mtanzania anafikiri wana miaka 55 kumbe hata 15 hawajafikisha
     
  7. Az 89

    Az 89 JF-Expert Member

    #7
    May 25, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 1,551
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Teh! Teh! Pangolin we ndo umeongeza siku zangu za kuishi kabisa!
     
  8. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #8
    May 25, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Mkuu Az 89 Nipo hapa kwenye hii thread na wasubiri wakina Ritz,Rejao,Rebosome,Mama Porojo na Mafilili lakini hawatii team na mimi sibanduki kwenye hii thread imekaa kimtego lazima waingize mguu
     
  9. Az 89

    Az 89 JF-Expert Member

    #9
    May 25, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 1,551
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Watakuja tu nipo macho Pangolin
     
  10. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #10
    May 25, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Kweli ccm wamechakaa Kama gamba la kenge
     
  11. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #11
    May 25, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Vizee vya CUF huwa vina mizengwe sana huyo babu lazima atakuwa mmoja wao! :happy:
     
  12. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #12
    May 25, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Ni kweli mkuu kilikuwa na kanzu
     
  13. Az 89

    Az 89 JF-Expert Member

    #13
    May 25, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 1,551
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Ewe kikwete uliye Magogoni...rudisha institutions zote ulizowapa wageni!
     
  14. h

    hans79 JF-Expert Member

    #14
    May 25, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    pagumu hapo haji ng'o
     
  15. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #15
    May 25, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Mkuu az 89 Ribosome na W J Malecela wanasoma tuu wanaondoka hawagusi keyboard zaidi ya mouse
     
  16. Az 89

    Az 89 JF-Expert Member

    #16
    May 25, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 1,551
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    kweh! Kweh! Precise Pangolin...Lemutuz anaikumbatia CCM Wakati Nyerere alisema sio mama yake anaweza kuihama!
     
  17. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #17
    May 25, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Ni kweli Mkuu Az 89 kwenye avatar kavaa linguo la kijani inaelekea kaliazima kwa fisadi baba yake Ana mwili mkubwa kwasababu ya kula burger kisukari kipo njiani
     
  18. Az 89

    Az 89 JF-Expert Member

    #18
    May 25, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 1,551
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    kisukari litakuwa tayari limeshapata, limekuja Tanzania likafikiri siasa bado zile za 2000 kumbe upepo umebadilika!
     
  19. Akagando

    Akagando JF-Expert Member

    #19
    May 25, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 532
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    mh!mh sina cha kusema maana nguo yake inaelekea kapewa enzi za uchanguzi sababu enzi hizo kikwete hali kuwa na mwili mkubwa kwahiyo alitumia mwili wake kupima manguo ya misaada.
     
  20. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #20
    May 25, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Rebosome IT weka masaburi hapa tuku peleke peleke
     
Loading...