Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aaah!...Inauma Sana Hii!!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Majigo, Oct 29, 2012.

  1. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,402
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    INAUMA SANA!
    "Kumtakia Hapibethidei(sms) Umpendae,unasubiri Jibu Husilipate"
    INAUMA SANA!
    "Kujikomba Kwa Fulani Ili Ajilengeshe Lakin Akawa Hana Tym Nawe"
    INAUMA SANA!
    "Kumtumia Vocha Mpenzi Wangu Lakin Anabip Ili Nimpigie,Anishukuru"(Sijui Vocha Yangu Kaitumia Kama Pambo?)
    INAUMA SANA!
    "My Ex Anapopata Mpenzi Mwingine Na Akawa Shavu Dodo Zaidi Ya Nilivyokuwa Nae"
    INAUMA SANA!
    Mda Wa Gemu Unapofika.. Nami Nina Ugwadu,Lakin Mwenza Wangu Anabana Miguu Huku Kageuka Ukutan Akikoroma(sijui Nitauingizia Wapi?

    INAUMA SAAANA!
    Mtu Anapotumia;X=S
    TH=S
    Q=K
    Ktk Uandishi Wa Kiswahi,Kwa Makusudi Kabisa!!
    INAUMA SANA!
    "Nashusha Uzi Unaohusu Kubwagwa Ktk Mapenz Tena Kwa Kumaanisha Lakin Mwingine Analeta Utani"

    HEBU NAWE TUPIA VINAVYOKUUMA SANA!!
     
  2. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,773
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    inauma sana kuona kuwa kama kijana hana hela basi K kwake ni ndoto

    inauma sana kuona watu wakidanganyika na mapenzi ya mbali

    inauma sana pale mpenzi wangu anapo ninyima tigo

    inaniuma sana pale mwanamke anapo nifanya nihangaikie K yake
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kumbe kuna watu hawajibu hata sms za hepibesidei??

    Duh, mie nimemtakia leo akajibu instantly
     
  4. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Haiumi zaidi ya kuamua kufanya maamuzi magumu. Asipojibu achana naye. Ukimnunulila vocha akabeep mpigie na usirudie tena kumnunulia nyingine. Kwani unalazimishwa?
     
  5. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    inauma sana pale unapo kwenda kuchukua jibu kwa demu uliye mfukuzia siku nyngi, akakuzungusha na siku aliyokuahidi ukachuke jibu unakuta wametenga msiba kwako ukiuliza unaambiwa demu kafariki ghafla..........
     
  6. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,402
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Duh!!
    Ila Mitu Zako Nami Zinanigusa "MZABZAB"!
     
  7. Lateni

    Lateni JF-Expert Member

    #7
    Oct 29, 2012
    Joined: Jun 11, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Hili ni janga la kitaifa , lol
     
  8. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #8
    Oct 29, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,402
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    KONGOSHO!!
    We Acha Tu Hii Dunia Ina Wakaaji Wenye Roho Mbaya... Mpaka Sms Sijajibiwa!!
     
  9. smallvile

    smallvile JF-Expert Member

    #9
    Oct 29, 2012
    Joined: Sep 12, 2012
    Messages: 302
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    inauma xana umpendae hujawahi mwambia,
    inauma xana kuwa na bint akilini unajua kabisa huna tyme nae, just part time
    inauma saana demu ako anapochiti kwako kwa sababu ya hela,
    inauma unaposhindwa kufanya mambo ya msingi kisa chapaa,
    inauma pale mtu anashikilia maisha yako, anabana unashindwa kufanya mambo yako nakuua nikiwa na chance
     
  10. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #10
    Oct 29, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,402
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Father Mapenz Ya Sasa Yana Taabu,Ni Tofauti Na Enzi Zenu!!
     
  11. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #11
    Oct 29, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,402
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Alafu Unapata Stori Kuwa Alijiua Kwa Kunywa Sumu Baada Ya Kutoswa Na Mshikaji Mwingine!
     
  12. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #12
    Oct 29, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mwanangu Majigo mapenzi ni mapenzi hayana wakati wala nini usitafute sababu. Tofauti yetu nanyi ni kwamba hamtaki kujifunza wala kukubali ukweli. Zama zetu mtu akikutolea nje nawe unamtolea nje. Kwani ni yeye pekee duniani? Hali ni mbaya kwenu ambao nasikia wanaume wazima mnaitwa mabuzi nanyi mnakubali na kutenda kama mbuzi. Hata mbuzi wenyewe hawafanyi kama nyinyi ingawa ni hayawani. Nakutakia upone haraka na kustuka toka kwenye mapenzi hayo ya kibubusa na upwakizi mwanangu Majigo. Utakufa bure wakati si wako.
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Oct 29, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    pole, dunia nzuri walimwengu wabaya.

    Wasemee kwa mama

     
  14. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #14
    Oct 29, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,402
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Hapo Kwenye Chapaa Panatuuma Wengi!!
     
  15. N

    Neylu JF-Expert Member

    #15
    Oct 29, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Inauma sana unapompenda mtu na kuwa na matarajio nae makubwa baadae unagundua ni mume wa mtu..!

    Inauma sana mpenzi wako anapomtokea best friend wako..!

    Inauma sana pale mwalimu anapokufelisha mtihani makusudi kwa sababu tuu umemnyima K..!

    Inauma sana ukigundua mumeo anatembea na Binti yenu..!
     
  16. smallvile

    smallvile JF-Expert Member

    #16
    Oct 29, 2012
    Joined: Sep 12, 2012
    Messages: 302
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    wengi tunapata msongo wa mawazo, hata tiba hatupati kisa chapaa mazeee
     
  17. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #17
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Inaniuma sana nikifikiria uwaga ninalia inaniuma sana kila nalofanya inashindikana,inaniuma sana zaidi ya juma nature alivyoacha na sintah
     
  18. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #18
    Oct 29, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,402
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Uko Sahihi Father!
    Lakini Mda Mwingine Mapenz Yanaelemea Upande Mmoja Mpaka Mtu Anakuwa Hasikii, Haoni!!
     
  19. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #19
    Oct 29, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ukifikia hapo mwanangu Majigo jionee huruma. Hata nami nakuonea huruma kama umefika hapo. Ukweli ni kwamba unaweza kujinasua bado hasa ukizingatia kuwa huyo siyo pekee duniani. Vinginevyo kama unatafuta aondoe roho yako endelea na mapenzi hayo ya ajabu na kipumbavu.
     
  20. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #20
    Oct 29, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Inauma sana pale unaponyang'anywa tonge mdomoni................................,.inauma sana pale umpendaye anapokufungia vioo...inauma sana....
     
Loading...