Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aaagh: penzi au....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sabry001, Jul 9, 2011.

  1. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #1
    Jul 9, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Inatokeaje mwanaume au mwanaume unakuwa na wapenzi weng? Huoni kinyaa? Kila pahala wako, JF, FB, DHW na kwingineko unao wapenzi na unashare nao mwili wako! Unatafuta nini hasa? Starehe? Pesa? Au what...? Inatia kinyaa na kichefuchefu kushare iyo ki2 bhana. If ur a man imagne unapotia kaulimi kako kuna m2 mwingne alimwaga sperms zake dk chache zilizopita au we dada imagne mdomo unaoukiss dk hii umetoka kunyonya naniliuh ya mwenzako..! Aaaagh! Inatia kinyaa...cheating inachefua hasa ukiwaza what ur doing he/she has done it with another lover few hrs ago! Wale wapenda onja onja acheni mwayafanya mapenzi yawe kinyaaa bhana....!
     
  2. God bell

    God bell JF-Expert Member

    #2
    Jul 9, 2011
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 548
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Mkuu utamu wa samaki ni shombo lake.
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Jul 9, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    Hupendi hizo tabia eeh?.......I wish....
     
  4. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #4
    Jul 9, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    Hawana tofauti na mbuzi hao!
     
  5. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #5
    Jul 9, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Umepigwa tukio nini..!
     
  6. charger

    charger JF-Expert Member

    #6
    Jul 9, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    . .
     
  7. Garmii

    Garmii Senior Member

    #7
    Jul 9, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dahh....!
     
  8. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #8
    Jul 9, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 331
    Trophy Points: 180
    kuna mtu weekend imemuendea vibaya...
     
  9. Bushloiaz

    Bushloiaz JF-Expert Member

    #9
    Jul 9, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 468
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    What are you wishing for Preta?
     
  10. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #10
    Jul 9, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    pole sana mkuu ndo system mpya ya maloveee..
     
  11. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #11
    Jul 9, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    we acha tuu.....mmmh
     
  12. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #12
    Jul 9, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    unakuwa kama unabadilsha ladha ya juice, unatoka kunyonya ya mango, unakuja ya orange, then apple, then pawpaw, then........
     
  13. bibliography

    bibliography JF-Expert Member

    #13
    Jul 9, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 487
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Kushinei
     
  14. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #14
    Jul 9, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wala hakuna cha kupigwa 2kio wala ninh! Was just thnking aloud.... .!
     
  15. giningi

    giningi Member

    #15
    Jul 10, 2011
    Joined: Jun 12, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sabry001 una mawazo kama yangu,afu sijui tupo ndugu mbona tunafanana sana kifikra?unajua nini,ukihisi mumeo anacheat,hamu inakuishia na unaweza lala nae mwaka bila kumgusa coz kinyaaaaaaaaaaaaaa,ukifikiria labda katoka kunyonywa nanilino na mtu tene malaya then na mimi nifanye hivyo mwe hamu yote inarudi mbinguni! watu hawajui kuwa mapenzi ni ubinafsi jamani,tena na ukimwi huu ndo uwiiiii kinyaaa tupu,hebu acheni hizo jamani
     
  16. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #16
    Jul 10, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Kinyaa cha nini tu ..
    Anayekula yai viza ni mwingine lakini we
    Ndo unae tapika pole sana..
     
  17. wende

    wende JF-Expert Member

    #17
    Jul 10, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 683
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Shame upon those!!!!!!!!!!!!!!!
     
  18. wende

    wende JF-Expert Member

    #18
    Jul 10, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 683
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    .........hiyo si kwenu tu wa/ke bali ata sisi wa/me,ukihisi tu kuwa unachakachuliwa,basi wakati wa ku-DO-,stimu inashuka from 100% to 0%! Someone can try guess what next...........!

    Mungu aturehemu!
     
  19. wahida

    wahida JF-Expert Member

    #19
    Jul 11, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimependa uo msemo ,ni kweli utamu wa samaki ni shombo lake,, lakin ,, halahala na mwiba,, tu,,
     
  20. sigachuma

    sigachuma JF-Expert Member

    #20
    Jul 11, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiyo ni sawa na kupiga rmx ya national anthem...shombo lake labda aogee JIC
     
Loading...