Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aaagh..Huyu mwanaume vip jamani??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by FirstLady1, Feb 24, 2011.

  1. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Ni handsome wa ukweli ,msomi na ana kazi nzuri tu Lakini sijajua nia na lengo lake kwa kina dada .(kuwakanyagisha miwaya or?
    Kanunua engagement ring nzuri sana na ya thamani kubwa .........
    Tabia zake ni hizi....
    Anafanya uchunguzi wapi kuna msichana mrembo mwenye sifa zote na mwenye kazi nzuri au biashara ambaye si tegemezi ,anamvika pete na Kuhamia kwa mwanamke
    Akimchoka tu anaanzisha visa na anamnyang'anya Pete G/F na kuanza harakati zake za kutafuta mwingine , imekuwa ni kawaida na tabia yake!
    Hii Pete yake imeshavaliwa na kina dada wengi mwisho wao ni kuachwa .
    Kina dada please tuweni makini na baadhi ya wanaume wa aina hii ,anakuja kwako anajifanya anakupenda anachanganyikiwa akidanganya bila ww anaona kama mshale wa maisha yake umestop
    kumbe moyoni ana jambo zito amepanga juu yako .
    asije kuingia JF :hand:

    Na nyie mabinamu huyu mwenzenu ana pepo gani???

    Based on true story !
     
  2. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mh!hii story inachefua!huyu mwanaume ni mchafuzi na ana sifa za kijinga
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    chinekeeeee....ndo tumekwisha sasa....na siku hizi tunavyopenda ndoa.....mbona tutajibeba......hebu akae huko huko asije kuingia hapa JF....
     
  4. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2011
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ha haaaa!! Huyu jamaa ni noma i hp ana PEPO.
    Vipi una uhakika ni the same PETE anayowavisha hao wadada??!!
     
  5. LD

    LD JF-Expert Member

    #5
    Feb 24, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Duuu hili limtu lishindwe na lilegee!! Sijui kwa nini hawa wanaume wamegeuka wanyama hivi. Duuu kama unasoma hapa uache tabia yako, hakuna marefu yasiokuwa na ncha!! Jicho la Mungu linakuona na kuna siku utaipata freshi.

    Mungu tulinde watoto wako wa kike!! Manake daa!!
     
  6. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #6
    Feb 24, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Dah ameshakua mwenzetu tena?
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Feb 24, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    umeona eeeh....wanawake tumeingiliwa na mazimwi siku hizi....hili liserpent sijui limetokea wapi....
     
  8. LD

    LD JF-Expert Member

    #8
    Feb 24, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hebu jaribu kuvaa uhusika msasha!! Halafu utuambie!!
     
  9. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #9
    Feb 24, 2011
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    FL1 analama gani tumnote jamani tuwaalert mabinti zetu.

    Hivi kumbe kuna wanaume wana mambo ya kitoto. eti engagement ring my foot.
     
  10. LD

    LD JF-Expert Member

    #10
    Feb 24, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Acha tu mwenzangu Preta, mara wanyonge/waue mara wabake mara hivi na vile. Aaaaaaaaaah!!!!! Twende likizo ya kupenda wadada!!
     
  11. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #11
    Feb 24, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Anatumia kipaji chake vizuri, U-HB na uwezo wa kukonga nyoyo za wadada, maisha yanakwenda...
    Vp, nawe ni mhanga?
     
  12. LD

    LD JF-Expert Member

    #12
    Feb 24, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kweli huyu naona afanyiwe mpango wakukamatwa live au kisanii awekwe alama kwenye paji la uso!!
     
  13. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #13
    Feb 24, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Kama ni mtu ambaye yoku JF, I can Guess who is he... lol
     
  14. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #14
    Feb 24, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hahaha mshiki nikiuvaa uhusika naanza na wewe kukuvisha pete..lol
     
  15. LD

    LD JF-Expert Member

    #15
    Feb 24, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Shauri yako na magesi yako!!
     
  16. LD

    LD JF-Expert Member

    #16
    Feb 24, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nimeshakuwa mwalimu mwenzio!! Lile darasa la jana si mchezo. Hudanganyi mtu hapa. Ukija kisanii naenda na wewe kisanii!!
     
  17. matungusha

    matungusha JF-Expert Member

    #17
    Feb 24, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Tatzo lenu nyie wadada m2 akishakua HB mnadata you don't even take time to find the background the man....
     
  18. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #18
    Feb 24, 2011
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Akijulikana atajuta na uHB wake, ni ujinga uliokithiri.
     
  19. Egyps-women

    Egyps-women JF-Expert Member

    #19
    Feb 24, 2011
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tumekwisha FL1 ,tueleze anafananaje tumuweke karantini
     
  20. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #20
    Feb 24, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180

    mmmh i hope hapo kwenye red haujahusika:A S 13:
     
Loading...