Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aaaah!! Hii Gumu Banaaaa!!!!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Wa Ndima, Sep 27, 2010.

  1. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu hiyo AVATOR yako ni noma, yaani inafanana na mimi ile mbaya
     
  3. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kikwete pia alishawahi kuuliza swali hili katika moja ya mikutano ya kimataifa. Inashangaza sana kama kiongozi wa nchi mwenye maamuzi ya mwisho anaweza kuuliza swali hili, eti naye hajuwi kwanini tu maskini ili hali tuna utajiri mwingi wa kila aina. Mhhhhh! Kiongozi wa namna hii bado watu wanampigia kura, unatarajia nini sasa kutoka kwake?
     
  4. m

    muafaka Senior Member

    #4
    Sep 27, 2010
    Joined: Oct 30, 2009
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    dunia ingekuwa mahali pema pa kuishi endapo ukiamka asubuhi unaenda kuchimba dhahabu unaenda sokoni unauza jioni unarudi na fedha lukuki za kuendesha maisha. Unfortunately in the real world things are not that straight forward lots of challenges. Worse still most people don't like to hear this side of the story. It cpuld be wise if you come out with suggestions as to how we get practically get out of this situation.
     
  5. h

    hagonga Senior Member

    #5
    Sep 27, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 141
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Lol! halafu silioni hili tangazo siku hizi!
     
  6. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #6
    Sep 27, 2010
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,595
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hao ndio Watanzania bwana! Wanadhani kuwa na almasi ardhini automatically translate to sold gold and automatically translate to social services!

    To have gold a mineral is one thing, and to have gold that sold at the market is another thing!!!

    Kuna waheshimiwa wamesema watato elimu bure kwa sababu ya madini! Tena madini ambayo hata hayajachimbwa politics is b**sh**t game.
     
  7. DaMie

    DaMie JF-Expert Member

    #7
    Sep 28, 2010
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tangazo lipo jana nimeliona
     
  8. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #8
    Sep 28, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mmh minajiskia kuhama hama nchi!!'
    sjui nihamie wap?
    nshachoka mie:smile-big::smile-big:!!!!!!!!!!!
     
  9. MANI

    MANI Platinum Member

    #9
    Sep 28, 2010
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,867
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    Bado ITV wanalirusha
     
  10. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #10
    Sep 28, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    ahahaaaaaaaa, kaaazi kwelikweli!

    Basi wewe na mimi tu mapacha!
     
Loading...