Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

aaaaaaaaaarrrghhh...hili tangazo la startimes linaboa bana!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by BAGAH, Jan 30, 2012.

  1. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #1
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    huwa najiuliza sasa kanumba anacheka nn, au kuna nn cha kumcheksha namna ile katika lile tangazo la startime?
    kiujumla tangazo linaboa,..nimeshazoea liktokea tu, nahama channel, au nafuata maji ya kunywa...
    au mwenzangu unalipendagga!~!?
    nalimiis nakulikumbuka sana tangazo la serengeti serengeti!!!la masudi kipanya...lile ndio tangazo, ni la zaman ila halichoshi...
    au kwakuwa ni la pombe?..hahahaaa....maana matangazo ya pombe kiukweli yanavutia...
    ww unalipenda/kulichukia lip?
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Nasikia anapenda sana nyota(star) labda lingekuwa tangazo la moontime asingecheka cheka.

    Au ana chekelea?
     
  3. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #3
    Jan 30, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Yani uliponikumbusha tangazo hili almanusura nitapike mtori wangu wa moto ninaokunywa sasa ivi, aaaagh! Sijui tangazo gani baya namna hiyo!
     
  4. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #4
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    duh mkuu umenichekesha na zaidi nimecheka kwa sauti hadi walioko pembeni wameshtuka...:lol: hiyo kali!!:lol:
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Jan 30, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mbona hilo tangazo linalalamikiwa sana tangu lini sijui. . . wahusika hawajagundua halipendwi walitoe?
     
  6. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #6
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ifakt ni outdated!!!zawadi ya xmas hadi leo tunakaribia february...
     
  7. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #7
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mkuu ukijivuta kidogooo, utaukuta ukweli...
     
  8. Mimtamu

    Mimtamu JF-Expert Member

    #8
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Dah.. Unajua afadhali nyie mnaoliona majumbani, mi ninakafremu kangu pale Mwenge, basi mnakajua kale katv pale mataa. Hawaishi kukaweka. KANABOA.. kwanza ting ndio nn? au wana advtse x-mass ya 2013
     
  9. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #9
    Jan 30, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    tafadhalini bana mnanichefua
     
  10. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #10
    Jan 30, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Aisee ID yako inaniacha hoi
     
  11. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #11
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    i was about to ask...lols, cjui ni me au ke?
     
  12. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #12
    Jan 30, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Halafu halina maana tena hizo sikukuu si zimeishapita.
     
  13. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #13
    Jan 30, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Kama lina kuboa lipotezee tu, likitokea zima tv. Nadhani hili liko ndani ya uwezo wako. Pole sana mkuu!
     
  14. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #14
    Jan 30, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Umeona eh inabidi atuambie
     
  15. Jungumawe

    Jungumawe JF-Expert Member

    #15
    Jan 30, 2012
    Joined: May 2, 2009
    Messages: 246
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    hawa star times wachovu hawafai tangazo hilo hilo ni la kipumbavu sina sababu ya kuuma maneno juu ya tangazo hilo tunaomba lifutwe mara moja
     
  16. n

    nyuki dume JF-Expert Member

    #16
    Jan 30, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwa kifupi tangazo hilo linaboa mno,
     
  17. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #17
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hivi unajua ni mara ngapi lile tangazo linaoneshwa ukiwa unaangalia kipindi kimoja tu?sasa nitafanya kazi ya kuwasha na kuzima tv?au na ww ni mdau wa kanumba mzeiya,...?
     
  18. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #18
    Jan 30, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kanumba anachekeshwa na vikatuni vya Tom and Jerry, Tangazo linaongelea kujitangaza startimes. mie ndio nilivyoelewa vile utakaponununua startimes utacheka cheka kama Kanumba.
     
  19. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #19
    Jan 30, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mmmh! we ni she or he?
     
  20. Mimtamu

    Mimtamu JF-Expert Member

    #20
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nimewasoma wakuu! ila, nataka kujua kwanza why asking ths?
     
Loading...