Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aaaaa....!!Hii nini sasa.......!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mzee, Nov 27, 2011.

  1. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #1
    Nov 27, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Kuna demu flani hapa mtaani, next wiki anaolewa. Ni demu wangu wa kitambo sana. Ameshaniaga kuwa anaolewa.

    Jana amenitumia sms kuwa japokuwa anaolewa ila hatoniacha. Bado ananipenda sana. Na dozi zangu hatozisahau, na anatamani ziendelee.

    Hapa najiuliza
    Hivi nyie wanawake mna wendawazimu?. Kwanini ukubali kuolewa na mtu usiyempenda.

    Mnakera sana, Heshmuni waume zenu.

    Akijileta mi natandika.
     
  2. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #2
    Nov 27, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,510
    Likes Received: 3,840
    Trophy Points: 280
    Mbona una adress wanawake wote!ww muongelee huyo kicheche wako tu,siyo wote!
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Nov 27, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,016
    Likes Received: 5,159
    Trophy Points: 280
    huyo demu anaitwa nani vile?? Mwananjaa?
     
  4. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #4
    Nov 27, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    yeye anasimama kuwawakilisha binadamu wote wa jinsia yake. Samahani kama nimekukwaza.
     
  5. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #5
    Nov 27, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    anaanzwa na alphatbeti mkuu. Amenikera sana.

    Najiuliza je mke wangu naye anafanya huu upuuzi?. Kichwa kinauma.
     
  6. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #6
    Nov 27, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,510
    Likes Received: 3,840
    Trophy Points: 280
    Mtu mmoja hawezi kusimama kuwakilisha mamilioni ya wanawake!
     
  7. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #7
    Nov 27, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,705
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    habari ya leo shemejiiiiiiiiiiii!
     
  8. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #8
    Nov 27, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    anyway, vyovyote vile ila namaanisha mwanamke. I will never trust them any more.
     
  9. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #9
    Nov 27, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Sa we mzee unalalamika nin?we twanga tu bana,sa kama kitumbua kinajileta chenyewe utakifanyaje zaidi ya kukila!
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Nov 27, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ungemtumia yeye huo ujumbe ungekua umefanya la maana kweli badala ya kujifanya umemaind hapa huku huko mtaani kwenu unamchekea na sio ajabu ukampa anachotaka.

    Na khusu "wanawake kuwa na wendawazimu " take it back. . . huyo demu wako wa kitambo ndie mwenye wendawazimu
     
  11. SaidAlly

    SaidAlly JF-Expert Member

    #11
    Nov 27, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 1,593
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Well said Lizzy!
    Huyu jamaa ni ''full mikoroganyo'' kwenye hiyo thread yake, mara dem anaolewa, yeye eti anachanganyikiwa. Tena eti mkewe labda naye anagongwa, alafu tena hata waamini tena wanawake. Bro maisha ni kama kioo, unavyofanya na yenyewe yanakujia kama ulivyofanya. Uki waamini hao wanawake nao watakuamini, ukigonga nje wakati una mke, jua na wa kwako pia anagongwa. Tia akili kwa hayo na uchanganye na ya kwako.
     
  12. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #12
    Nov 27, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Wala sio kitu cha kuongea polepole kuna demu nilikuwa nae kitambo na akaolewa.......jana kanipigia anataka nikampe dozi. Alimwambia jamaa yake anaenda kwa shangazi yake, ilibidi mpaka nizime simu maana ilikuwa ni kero sasa anapiga kila dk 2 anaulizia kama tutaenda.....
     
  13. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #13
    Nov 27, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 686
    Trophy Points: 280
    Bila shaka huyo Demu atakuwa ni wa Kwa Mtogole..........................!
     
  14. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #14
    Nov 27, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Utazidi kuumia kichwa ukiendelea kuwa huu uchafu! Huna mambo mengine ya maana aisee?
     
  15. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #15
    Nov 27, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kiongozi mbona hii ishu umekaa kama unajifagilia tu? Unapenda watu wajue kuwa una dose nzito sio? Haya bwana, hata hivyo hao wanawake uliolenga humu JF naona wote wamekumaind na kukupa za uso, Kajipange uje tena...........
     
  16. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #16
    Nov 27, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,826
    Likes Received: 1,979
    Trophy Points: 280
    CRAP posts as always ka huna cha kupost acha kujaza server.
     
  17. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #17
    Nov 27, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 651
    Trophy Points: 280
    Kuna yule anadai wanaume hatuaminiki siui unasemaje!
     
  18. data

    data JF-Expert Member

    #18
    Nov 27, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,604
    Likes Received: 1,507
    Trophy Points: 280
    uuuwwwiiiii...... eti dozi zako kal!!!i
     
  19. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #19
    Nov 27, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mmmh! Huyo dem muuza vitumbua au? Ndy wengi wako hivyo namie nnae muuza samaki, keshaolewa lakini najipigia mbupu tu kwa uulaaiiyynii
     
  20. CtVKiLaZA

    CtVKiLaZA JF-Expert Member

    #20
    Nov 27, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    We ni Mzee usiye na BUSARA.
     
Loading...