Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"A woman of my dreams" 25years later...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ngekewa, Jun 8, 2012.

  1. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Wale wakubwa wenzangu mtanielewa vizuri! wakati wetu wasichana warembo walikuwa kwa hesabu. Nilipokuwa shule ya msingi miaka ya '70 nilisoma darasa moja na msichana ambaye kwangu alikuwa a woman of Dream.
    Alikuwa msichana mrembo kwa viwango vya wakati ule ambapo maumbile ndio kigezo kikubwa. Aliumbika msichana na tuliomzunguka tulikubaliana kwa hilo. Nilimpenda kweli msichana huyo lakini sikuwa na nafasi ya kuonekana kwake kwa vile alipendwa na hata waliokuwa nje ya shule. Kusema kweli niliungulika sana na mapenzi kwake. Nasisitiza kuwa nilimpenda na nilikuwa na haja naye kiasi kuwa hata ndoto zangu, mipango yangu ya baadae na furaha yangu niliihusisha na yeye. Bahati mbaya sikuweza kumtamkia na nilipomuonyesha dalili alizidharau kwani hali duni was written all over me. Kuanzia kivazi na hata matumizi kwangu ilikuwa tabu. Hata hivyo nilikuwa na sababu moja kubwa ya kuonekana pale shule nayo ni kuwa nilikuwa ni mmoja wa wanafunzi bora shuleni jambo ambalo lilisaidia kuwa na uhusiano mzuri na baadhi ya wasichana. Hata hivyo nilikuwa na sifa nyengine nayo ni DOMO ZEGE hivyo sikuwa na uwezo wa kutengeneza uhusiano na msichana yeyote pale shuleni.
    Tuliingia Sekondari nikiendelea na ndoto na njozi juu ya huyu msichana lakini hapa hali ya kutonitambua ilizidi kwani tulienda sehemu iliyohitaji hali nzuri zaidi ya maisha. Bahati nzuri nilifanikiwa kuendelea na masomo ya juu na my dream girl hakufanikiwa na wenye uwezo wakatangaza ndowa wakaondoka nae.
    Tuliendelea na maisha yetu na Mungu akinijaalia kazi nzuri nami nikafunga ndowa. Ni miaka karibu 25 sasa na kwa nyakati tofauti nikikutana na yule msichana ambae amekuwa mama wa familia. Kwa kuthamini cheo cha ndowa tukikutana humsalimia kwa heshima lakini bado sijasahau niliyvompenda hapo nyuma.
    Kipindi cha miezi 6 nyuma nimekutana nae na amenijuulisha kuwa ameachika kwenye ndowa yake na kuanzia hapo ameanza kunionyesha hamu ya kuwa na mimi. Ama kwa upande wangu bado namuona ananivutia na ninashawishika kutibu yale majeraha ya zamani lakini nikiifikiria ndowa yangu nabaki njia panda.
     
  2. GIB

    GIB JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Upo njia panda kivipi? Wewe ni mtu mzima na siyo mtoto. Naamini unajua nini maana ya ndowa. Ukiamua kudungua nje ya ndowa ujue linakuhusu . Nawalisema ukionja asali utachonga mzinga. So make wise decision.
     
  3. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,585
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    hahahaa, jipozee machungu ya zamani!
    ila sasa itakuwa kibibi bibi na kibabu babu!
     
  4. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Hivi fikiria mke wako naye akija na similar story na boyfriend wake na akapanga kudunga nje ya ndoa yake wewe utajisikiaje? Sikiliza brother, wewe sasa hivi una ndoa yako na familia yako, unapaswa kujiheshimu na kuiheshimu ndoa yako na kumheshimu mkeo pia. Dream zako za zamani zisilete kikwazo kwenye amani ya ndoa yako sasa. Yeye anafanya hivyo kwa sababu sasa hivi hana hiyo kitu uliyoiita ndowa lakini kumbuka kuwa wewe upo kwenye ndowa bado hujaachana na mkeo. Angekuwa ni woman of your dream angekukubali inhali ukiwa huna mbele wala nyuma, anakuona unafaa sasa baada ya kuwa na maisha mazuri na kuwa na familia bora na baada ya yeye kupoteza ndowa?!
    Hebu tafakari ndugu yangu!
     
  5. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,434
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    :cheer2:CHEERZ AND GOD BLESS YOU
     
  6. Kimox Kimokole

    Kimox Kimokole Verified User

    #6
    Jun 8, 2012
    Joined: Jun 9, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Watu wengine akili zao zipo mikiani
     
  7. Asterisk

    Asterisk JF-Expert Member

    #7
    Jun 8, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mi mtoto,,, napita tuu
     
  8. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #8
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ngoja isubiroe baada ya miaka 2 labda na me my dream girl atakuja kwangu.
    maana kaolewa mwaka jana na nahisi huo aliko saa hii atakua na ujauzito ka sio mtoto.
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Jun 8, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Mwaka 1970.........nimeshindwa hata niseme nini...
     
  10. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #10
    Jun 8, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    yaliyopita si ndwele, tugange yaliyopo na yajayo
     
  11. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #11
    Jun 8, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    JiULIZE MKO WANGAPI? TULIZANA, EPUKA MTANDAO, HUYO BIBI HAKUPEND ILA ANA MOYO MPWEKE ANATAFUTA PAKUPONEA.
     
  12. seg

    seg Member

    #12
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wacha maneno yako wewe",..anavutia! anavutia!..kwan yeye kitegauchumi na ww muwekezaji...heshim ndoa yako..:boxing::boxing::boxing::boxing::boxing::boxing:
     
  13. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #13
    Jun 8, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    achana na huyo bibi........
    Hiyo siyo 'love' ni'obssesion'
     
  14. mgeni10

    mgeni10 JF-Expert Member

    #14
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,105
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Acha kuiweka Rehani ndoa yako

    Yeye hana ndoa kwa sasa hivyo kwake lolote ni sawa

    Wewe mwenye ndoa ndio wa kuangalia usije kua chanzo cha kuvunja ya kwako, kuwa mwangalifu sana
     
  15. Mapi

    Mapi JF-Expert Member

    #15
    Jun 8, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 6,833
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    hujajiuliza kwa nini alikudharau that time?? Ujana wake achezee na nani uzee wake amalizie nan? Hahahahahaha. Akili kumkichwa na utu uzima dawaa..
     
  16. b

    bodachogo Member

    #16
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dumping charges or fees hapo umei-consider ? au unataka tu kuparamia ...
     
  17. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #17
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Miaka 25 ya ndoa, maana yake watoto wako wamo humu na possibly wao ndio wanakupa ushauri; badala ya wewe kuwapa ushauri.

    Sidhani kama kuna kitu hukijui, labda unatupa story tu!
     
  18. NullPointer

    NullPointer JF-Expert Member

    #18
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 3,483
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Hahahahaha, duh una mambo, Em acha kutuenjoy, tunga story nyngne hapa umeprove failure... Acha obsession.za ajabu hzo... We mtu mzima kweli? we ni dogo tu unatutungia ctor.. Post thread za maana bna
     
  19. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #19
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,836
    Likes Received: 5,187
    Trophy Points: 280
    Tulia kwenye ndoa yako magonjwa mengi.
     
  20. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #20
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Stop prostituting your marriage!
     
Loading...