Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

A wise man, changes his mind sometimes

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MZIMU, Feb 10, 2012.

  1. MZIMU

    MZIMU JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 4,067
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Suala la muswada wa marekebisho ya sheria ya katiba ya mwaka 2011, kidogo liingize nchi katika machafuko. Watu walirushiana maneno, vitisho, na ubabe mwingi ulishuhudiwa bungeni na nje ya bunge.

    Hatimae Mheshimiwa Raisi wa Jamuhuri ya Muungano wa Tanzania, Kwa busara ambazo hasa ndio zinazo mpa wadhifa alionao, bila kujali maslahi ya chama au kile wazungu wanacho kiita "Rhetoric" za wabunge wa chama tawala, raisi amesikiliza mawazo ya vyama vya upinzani na Taasisi nyingine, hata kufikia bubadilisha maamuzi yake mwenyewe maana alisha tia saini, na kulazimisha muswada usomwe kwa mara ya pili, kama taifa lilivyokua linataka.

    Mpaka wabunge wengine wakafika mbali sana kutaka kumpigia Mtukufu Raisi, kura ya kutokua na imani nae, sijui kwa maslahi ya nani kwa maamuzi aliochukua Raisi.
    Any way hilo lina onyesha ugumu wa maamuzi alio chukua Raisi. Wadhungu wanasema, "
    A WISE MAN , CHANGES HIS MIND SOME TIMES".

    SASA MPENI RAISI HESHIMA YAKE NA HADHI YAKE KWA HILI.

     
  2. MZIMU

    MZIMU JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 4,067
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Yaani Jambo hili, lisipite kimya kimya. Maana uungwana sio kua kulalamika tu, na hata kusifia juhudi za zinazo uonekana pia ni uungwana.
     
  3. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #3
    Feb 10, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    definitely rais ameonyesha uongozi, hekima na busara kwa namna ambavyo ameshughulikia hili suala - anastahili kupongezwa
     
  4. Mlangaja

    Mlangaja JF-Expert Member

    #4
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Nampongeza Kikwete kwa hili. Na kimsingi maneno machafu yaliyotolewa na wabunge wa chama tawala yananifanya niamini kwamba, kuna wakati Kikwete anashindwa kufanya maamuzi kwa sababu ya magamba yaliyojaza chama. Kwa mfumo huu, naamini Kikwete anaweza kutuachia kitu ambacho tutakuwa na historia ya kumuenzi.
    Mungu ibariki Tanzania, Mungu ibariki Tanganyika.
     
  5. MZIMU

    MZIMU JF-Expert Member

    #5
    Feb 10, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 4,067
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Maranyingi sana nahisi, kua Tanzania imepata rahisi sahihi kwa wakati tulio nao. Zamani nilidhani Raisi anatakiwa awe mbabe sana, lakini huyu bwana ana ongoza fair play sana. Full respect to you Dr. Jakaya Mrisho Kikwete.
     
Loading...