Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

A wildlife job opportunity

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by bernardie, Nov 8, 2010.

  1. b

    bernardie New Member

    #1
    Nov 8, 2010
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I am a B.sc in wildlife science and conservation graduate from the University of Dar es salaam. Am having a lower second G.P.A. Am kindly asking you to let me know whenever you hear any advertisement of this job. THANKS AND GOD BLESS YOU ALL.
     
  2. K

    Kanyafu Nkanwa JF-Expert Member

    #2
    Nov 8, 2010
    Joined: Jul 8, 2010
    Messages: 789
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Try to be generalist, at the beggining of your carrier go for any job available in the market. Soon or Later you will find where your shoes are.
     
  3. Kinyau

    Kinyau JF-Expert Member

    #3
    Nov 9, 2010
    Joined: Nov 24, 2006
    Messages: 776
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
    Bernadie, kama alivyosema Kanyafu since ur fresh from school unaweza
    1. Kuangalia kazi yoyote kama bank teller/ general management/
    2. Unaweza kutafuta ofisi za wildlife na kuvolunteer kwa kuanza ili kugain experience jaribu WWF, WFP au FAO
    3. Naona una tatizo la kujieleza (not so sure ) ila unapotafuta usianza na kusema am alower second gpa its not that imp as your Knowlegde and skills
    4. temebelea tovuti za kazi kama www.brightermonday.com na radarrecruitment
    5. kwa ukimwengu wa sasa, kuwa karibu na vyombo vy ahabari hasa internet and do research a lot on your profesion, various opportunities na mambo kadha wa kadha kuhusu carrer development
    6. usichoke kupata mawazo kwa clasmates wako, walimu na marafiki waliokuzunguka hasa wenye uzoefu kwenye field yako on how you can progress.
     
  4. k

    kakwembe Member

    #4
    Nov 30, 2010
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bado maelezo yako hayajitoshelezi. lakini angalau wadau tumepata meseji yako. ila toa contacts zaidi.
     
  5. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #5
    Nov 30, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
  6. N

    Neytemu Member

    #6
    Nov 30, 2010
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yap!kwa kuanza usichague kazi ila muhimu kutuma barua za maombi bila kuchoka,upate pa kujishikiza,kuliko kupoteza muda to get what you think you can fit in
     
Loading...