Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

A VISITING HUSBAND: Mungu angenipa wa hivi nisingezeeka kamwe

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Marytina, Oct 26, 2011.

  1. M

    Marytina JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    @arusha,baba mngoni,mama mchagga

    Nawasalim wana JF

    Nina wivu sana wa mapenzi na nampenda sana laazizi wangu na siko tayari kutengana naye labda asiwepo duniani.Kuishi pamoja bila ugomvi as mme na mke ndiyo matakwa yangu ila kila aliye kwenye ndoa ananitisha kwamba ndoa ndoano.

    Sasa ili kuepusha misuguano nataka nimweleze haya:
    1.awe anakuja napoishi at my home place mara nne na kulala mara tatu hivi kwa wiki
    2.Niwe na uhuru wa kwenda (mimi na watoto wetu) na kulala kwake as long as I want
    3.Mwezi wa sita na wa kumi na mbili ahamie/nihamie tuwe pamoja mwezi mzima

    My take:Hakika naamini akikubaliana na mimi kwa haya matatu haitatokea kununiana hata siku mmoja as long as every second we will be missing each other
    Mtaani/kazini /kanisani wote wawe wanajua mimi ni mke wa flani na yeye ajulikane kuwa ni mme wa marytina
     
  2. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #2
    Oct 26, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Mary tina you are so down to earth... Dah! Wanaume wako wanabahati saana yaonekana Upo so appreciative na sio a demanding person...
     
  3. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2011
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,571
    Likes Received: 1,813
    Trophy Points: 280
    Nikikamilisha hayo .........haaaffuuuu nina nyumba ndogo utaelewa........???
     
  4. BABA JUICE

    BABA JUICE JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 424
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    someone is dreaming...
     
  5. M

    Marytina JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    sitokuelewa nina wivu uliopitiliza
     
  6. M

    Marytina JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hapana
    kila siku nawaza sana kumweleza jamaa hili swala
     
  7. kirumonjeta

    kirumonjeta JF-Expert Member

    #7
    Oct 26, 2011
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 2,605
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Mbona sikuelewi unasubiri nini sasa huendi kanisani? atatokea mtu mwenye nguvu zake atakupiga bao kiulaini kabisa.Yaani wewe na watoto wenu muwe mnaenda kulala kwake??????????????????????????????SIJAELEWA HAPO
    Yaani umzalishie kwao halafu unaenda na kurudi tu basi au ni nyumba ndogo???????OA NA MUISHI PAMOJA SIO KUTEMBELEANA TU.
     
  8. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #8
    Oct 26, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,789
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    hahahaha the good and bd thing abt life is that humans never realy know how to foresee the cons of a particular situation until it unfonds.......
     
  9. M

    Marytina JF-Expert Member

    #9
    Oct 26, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    unanisomaga vibaya
    mimi sio mtu wa wanaume ni mtu wa mwanaume
    unajua always hisia zangu naziweka huru hapa JF
     
  10. M

    Marytina JF-Expert Member

    #10
    Oct 26, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    pls rudia kuisoma usipoelewa nitakuelewesha
     
  11. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #11
    Oct 26, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Kwamba ni mtu wa one man per time... hilo nimekusoma.... Nafikiri nimefikisha ujumbe vibaya.... SORRY...
     
  12. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #12
    Oct 26, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hakuna kishindikanacho chini ya jua. Watu wana mikataba ya kila aina humu duniani. Jaribu kumualeza anaweza kuelewa.....
     
  13. M

    Marytina JF-Expert Member

    #13
    Oct 26, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mimi nimeforesee kwamba nikiishi naye daily kwa miaka kadhaa kuna siku tutakosana/kwaruzana kwa sababu tutakuwa tumezoeana kupita kiasi
    ili kuepuka mazoea yaliyovuka mpaka inabidi awe VISITING HUSBAND hapa naamini ntadumu naye mpaka kufa
     
  14. M

    Marytina JF-Expert Member

    #14
    Oct 26, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    be blessed
    ila hujanishauri namna ya kumweleza laazizi wangu hizi hisia/mitizamo
     
  15. M

    Marytina JF-Expert Member

    #15
    Oct 26, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    thanks alot
    kuna shosti kaniambia jamaa hatanielewa kuwa A VISITING HUSBAND kwa sababu zisizo na mashiko alinikwaza sana
     
  16. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #16
    Oct 26, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Nafikiri ni suala la namna utakavyouza idea yako tu. Ukiweza vizuri kumuonyesha advantages za mkataba huo kwake (pia) naamini at least ataufikiria, na hata kama atakataa hatachukia
     
  17. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #17
    Oct 26, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    hapa naona kazi ni moja tu.........................hakuna nyingine.....lol...................kulala na kulalana.........
     
  18. M

    Marytina JF-Expert Member

    #18
    Oct 26, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    umekosea bro
    kulea watoto je?
     
  19. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #19
    Oct 26, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    keep this up........it will salvage your life,..............................multiple partners is a sure way of dying young..........
     
  20. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #20
    Oct 26, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Dah!! Watu mnawish......!
     
Loading...