Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

A very hot debate:Pitia plz!!!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mbwiga88, Sep 6, 2012.

  1. Mbwiga88

    Mbwiga88 JF-Expert Member

    #1
    Sep 6, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 639
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jamaa zangu GT leo nikiwa katika gari ubungo-mwenge....kulikuwa na mjadala eti katika shule za Olevel which one is the best among the following;Marian girls',St.Francis girls',Kifungiro,Mary Goreth,St.Marys-Mazinde juu,Kibosho girls,Feza girls,kilakala,msalato kundi jingine lina Mzumbe,Kibaha,Ilboru,Feza boys,St.Joseph millenium,Loyola......michango yenu ni muhmu
     
  2. K

    KALLAGO Member

    #2
    Sep 6, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    St Agustine juniory bihawana seminary ndo bora zaid
     
  3. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #3
    Sep 6, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,506
    Likes Received: 3,839
    Trophy Points: 280
    unatafuta shule ya kumpeleka mwanao!!!??
     
  4. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #4
    Sep 7, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,825
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    feza girls ndio nyenyewe b'se even mwana-asha alipita pale!
     
  5. Mbwiga88

    Mbwiga88 JF-Expert Member

    #5
    Sep 7, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 639
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ndio mkuu
     
  6. f

    fortunho Senior Member

    #6
    Sep 7, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 107
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    msiseme sec school ndo ya ukweli,kwan mwaka juzi tulifaulu wanafunzi 70 kati ya 72 na tulienda advance.wakati toka form 1 tulikua na headmaster 2
     
  7. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #7
    Sep 7, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,506
    Likes Received: 3,839
    Trophy Points: 280
    mkuu kwa takwimu za baraza la mitihani marian wamekuwa wakiongoza mara kwa mara!!
     
  8. NullPointer

    NullPointer JF-Expert Member

    #8
    Sep 7, 2012
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 3,483
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Kama unataka shule ambayo Mwanafunzi atakifunza Kujitegemea (Independent) basi Mzumbe best for boys afu Kibaha. Msalato the best for gals afu Kilakala... Ila kama unataka wale wanaopewa kila kitu yaani kusomewa na mwalimu bac Marian, Feza, St.Mary Goreti, St.Joseph ni nzuri tu... Ila mwanao hapo mbele atasumbuka kdg......
    Nimesoma sehemu zote mbili Olevel na sasa nipo Alevel Mzumbe,
     
  9. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #9
    Sep 7, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,097
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    sidhani kama ilikuwa inapaswa kuitwa hot debate hii ndugu yangu bado laini sana na kujua hilo ni rais sana kwani shule iliongooza kati ya hizo necta ni ipi?kama unajua iyo ndio bora kwa sasa
     
  10. K

    Kiny JF-Expert Member

    #10
    Sep 7, 2012
    Joined: Sep 3, 2012
    Messages: 261
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwanza tuelewe kuwa kama unataka maisha ya kujitegemea yaani self reliance kama zilivyokuwa kauli za marehemu aliyedai uhuru utambue kuwa shule za serikali ni bora hivyo ukiangalia kwa wavulana matokeo ya mwaka huu Kibaha imezipita zote za g'ment lakini kwa wasichana kama unazo au una mdogo wako mshauri mzee ampeleke binti yake Marian la sivyo serikalini atatoka na seri ya mviringo ambayo ni kali zaidi au mnasemaje GT? Nakaribisha proposers.
     
  11. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #11
    Sep 8, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    tumetoka kwenye mabishano ya coet na dit(mashindano ya vyuo) sasa tumehamia kwenye secondary schools...haya minapita tuu....endeleeni na kikao!!!
     
  12. A

    Arnold Ndosi Member

    #12
    Sep 8, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nilazima Hili Liingie Akilini Kwe2:,
    Kiukweli Kufaulu Kwa Mwanafunzi Kunachangiwa Na:-
    1:shule Au Ki2o Anachosoma 5%
    2:mwalimu Na Vyanzo(facilities)25%
    3:jitiada Za Mwanafunzi(a Sudent Must Be inquisitive,curious Hard Working And Very Active In The Accademic Matters) 70%.
    2mewezakuona.kiufupi Hakuna Shule Mzuri Kati Ya Hzo.zingekuwa Mzuri Zngechukuwa Waalimu Wa Kawaida Na Wanafunzi Mandindisa.huwa Zinachukua the Cleverest Students Na Huwa Zinamchujo Usio Wa Kawaida..kama Mtoto Wako Ana Sifa Mzuri ata Ukimpeleka "kwa Mtogole Sec.schul"atapata Daraja La Kwanza.mimi Nasema Hvo Coz Nilisoma Kwa Miaka 3 Tu mpaka Cha Sita.(qt)nilisoma Vi2oni Na Tution Centres 2 Lakin Nilipata Daraja La 3 Cha Nne Nanilisoma miaka2, Advanced Lv Nikasoma Mwaka 1 Tu na Nimepata Daraja La Kwnza La Point 9,nasubiria kwenda mlimani,mascom octba hii.washikaj Zangu Wamesoma mashule Makubwa ila hakuna ki2.waalimu wangu wamenipenda mpaka wamenichukuwa nifundishe o level ktk vi2o vyao. kiufupi ndo hayo wana jm
     
  13. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #13
    Sep 8, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,757
    Likes Received: 1,195
    Trophy Points: 280
    Jawabu rahisi ni shule inayoongoza mitihani ya Taifa.
     
Loading...