Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

A Town vipi!!!!!!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by MAAMUZI MAGUMU, Dec 6, 2011.

  1. MAAMUZI MAGUMU

    MAAMUZI MAGUMU Member

    #1
    Dec 6, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimepewa habari kuwa Arusha kumekuwa na ongezeko kubwa la MASUGAR MAMY. Watu wa Atown je kuna ukweli hapo??
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Dec 6, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Mie ni saltmamy na niko Arusha.
     
  3. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #3
    Dec 6, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Mhhhh hii hii Arusha au kuna nyingine
    mbona hatuwaoni au wewe ndo umeangukia kwa mmoja wao
     
  4. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #4
    Dec 6, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,150
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Hii nayo inaitwa thread....:lol:
     
  5. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #5
    Dec 6, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    wasamehe!
     
  6. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #6
    Dec 6, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Niko chuga na hakuna masuga mamie bali masalt mamie.
     
  7. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #7
    Dec 6, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,478
    Likes Received: 3,376
    Trophy Points: 280
    Labda anajaribu kuulizia au kuongelea kinachoendelea Moshi kati ya hao anaowasema na wanafunzi wa MUCOBS.
     
Loading...