Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

A- town superstars (mt. Worriors) enzi hizo.

Discussion in 'Jamii Photos' started by m_kishuri, Jan 4, 2012.

  1. m_kishuri

    m_kishuri JF-Expert Member

    #1
    Jan 4, 2012
    Joined: Jan 27, 2010
    Messages: 1,470
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    Kwa wenye kumbukumbu za hawa Mastars wetu atusaidie tafadhali ......... Nafahamu kwamba baadhi yao wameishatutangulia mbele ya haki (Akhera). RIP kwa mchango wao wa maendeleo ya soccer Arusha na Tanzania kwa ujumla.
     
  2. GIUSEPPE

    GIUSEPPE JF-Expert Member

    #2
    Jan 5, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 1,836
    Likes Received: 1,385
    Trophy Points: 280
    wapi? Arusha!!!!
    Sehemu gani hapa, hii si bahari?
     
  3. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #3
    Jan 6, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Kwani Arusha hamna maji??si kila uonapo maji unafikiri ni bahari!
     
  4. RasJah

    RasJah JF-Expert Member

    #4
    Jan 6, 2012
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Huyo mwenye mwanya alikua anaitwa Azzizi Nyoni Njalambaya
     
  5. m_kishuri

    m_kishuri JF-Expert Member

    #5
    Jan 6, 2012
    Joined: Jan 27, 2010
    Messages: 1,470
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Giuseppe, hapo ilikuwa Osterbay Beach (1987) wakati the Worriors wa mlima Meru walipoenda kushuriki masindano ya Taifa Cup.
     
  6. Shedafa

    Shedafa JF-Expert Member

    #6
    Jan 6, 2012
    Joined: May 21, 2008
    Messages: 791
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wa kwanza kushoto waliosimama alikuwa anaitwa Ally Mtumwa, sina uhakika kama bado anadunda au ametangulia nyumbani.
     
  7. m_kishuri

    m_kishuri JF-Expert Member

    #7
    Jan 6, 2012
    Joined: Jan 27, 2010
    Messages: 1,470
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mwenye mwanya jina lake ni Charles MGODO na sio Aziz Nyoni. Wa kwanza kushoto ni Coach Ally IDDI Mtumwa, Hamis Thobias Gaga (RIP), na Chalii Victor Bambo (wa Unga Ltd/Sinoni). Wengine bado natafuta majina yao.
     
  8. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #8
    Jan 6, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Duuuh... Picha Mnato hii kama hajapiga Prof.Photographer Zadock Koola basi kapiga Unkal Mithupu...
     
  9. m_kishuri

    m_kishuri JF-Expert Member

    #9
    Jan 7, 2012
    Joined: Jan 27, 2010
    Messages: 1,470
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Taratibu Shedafa!!! Coach Ally Mtumwa Iddi..... Alias SUPER....yupo mzima wa buheri sio. Juzi tu alikuwa Dar kwenye semina za CUF.
    Huyo ndie aliyenifundisha kupiga danadana pale sheikh Amri Abeid.
     
  10. Shedafa

    Shedafa JF-Expert Member

    #10
    Jan 7, 2012
    Joined: May 21, 2008
    Messages: 791
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nimefurahi kusikia yu mzima wa afya, mimi nilikuwa shabiki wake mkubwa wakati akichezea Kurugenzi ya Arusha. Asante kwa taarifa mkuu!
     
  11. Mtanga Tc

    Mtanga Tc JF-Expert Member

    #11
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 227
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ally Mtumwa, kwa sasa ni Driver guides na Akorn Destinations (A&K) analonga lugha za kigeni lukuki.....LOl
    Aziz Nyoni anafundisha vitimu vidogo vidogo na amekuwa aki-coach vijana wa Sopa kwa ajili ya Sports zao za kila mwaka huko porini.Mwezi wa kumi na moja 2011 alikuwa Ngorongoro.....Wengine mashuhuri hapo ni Simon Kishoka!!!:yawn:
     
  12. M

    M-Joka JF-Expert Member

    #12
    Jan 8, 2012
    Joined: Dec 13, 2007
    Messages: 308
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Charles Mngodo, !!! Chalrles Mngodo !!! Charles Mngodo, huyu jamaa alikuwa just magnificently brilliant midfield. Wachezaji kama yeye, marehemu Ramadhani Leny na Peter Tino ulikuwa huna budi uwapende tuuuu, hata kama wapinzani wako.
     
  13. m_kishuri

    m_kishuri JF-Expert Member

    #13
    Jan 8, 2012
    Joined: Jan 27, 2010
    Messages: 1,470
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Tell me about it!!!!!Huyu jamaa nilikuja kumuona katika miaka yake ya mwisho alipokuja kuchezea NDoVU ya Arusha. Naam, jamaa alikuwa mtaalamu kwelikweli. Sijui anaendelaje maskini, kwani hatma ya wachezaji wetu wa SOCCER wa Kibongo inasikitisha sana.
     
  14. m_kishuri

    m_kishuri JF-Expert Member

    #14
    Jan 8, 2012
    Joined: Jan 27, 2010
    Messages: 1,470
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Tell me about it!!!!!Huyu jamaa nilikuja kumuona katika miaka yake ya mwisho alipokuja kuchezea NDoVU ya Arusha. Naam, jamaa alikuwa mtaalamu kwelikweli. Sijui anaendelaje maskini, kwani hatma ya wachezaji wetu wa SOCCER wa Kibongo inasikitisha sana.
     
  15. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #15
    Jan 8, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    hivi mnamkumbuka fokas lukasi standardizer?
     
  16. m_kishuri

    m_kishuri JF-Expert Member

    #16
    Jan 8, 2012
    Joined: Jan 27, 2010
    Messages: 1,470
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Duh, namkumbuka sana huyu babu. Yaani Focus alikuwa anatisha kama njaa maanake. Alikuwa na zile walikuwa wanaita B3 ENZI hizo, (yaani Brain, Balance, na Ball Control). Mara ya mwisho alikuwa anafanyakazi LAB pale A.I.C.C.
     
  17. m_kishuri

    m_kishuri JF-Expert Member

    #17
    Jan 8, 2012
    Joined: Jan 27, 2010
    Messages: 1,470
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Angalia hali ya Jella Mtagwa na Peter Tino ndipo utakapojua HATMA ya wachezaji wa KIBONGO.
    [​IMG]



    [​IMG]
     
  18. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #18
    Jan 9, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    huu ndio msingi wa football.siku hizi utasikia ooh wachezaji wetu hawana nguvu!kumbe hatuhitaji nguvu kwenye soka badala yake vitu hivyo v3
     
  19. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #19
    Jan 9, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    wapi mohamed mateneke?
     
Loading...