Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

A Town, R Chuga

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Raia Fulani, Apr 17, 2011.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Ni wk sasa niko Arusha kikazi zaidi. Sikujua jiji hili ni kubwa hivi. Mji mzuri na umejengeka kweli. Dar iko hati hati ya kupigwa chini na jiji la machalii. Club bomba, kuanzia triple A, masai club, babylon, club AQ n.k. Jana nilikuwa aq club. Hali ya hewa bomba. Arusha ni bomba sema tu vitu bei juu sana. Natamani kuwatafuta pj na preta ila muda ni unabana. Karibuni a town
     
  2. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Karibu wewe, sisi wenyeji. Ukrudi utokako wapelekee hz cfa za A'city ili na wao waje kupatembelea! Krb sn.
     
  3. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #3
    Apr 17, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    kumbe na wewe ni mwenyeji wangu? Unapatikana pande zipi unitoe tongotongo zilizosalia?
     
  4. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #4
    Apr 17, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Aisee uko wapi nikualike japo dinner :A S 465::A S 465::A S 465:
     
  5. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #5
    Apr 17, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Nko pande za mianzini, ushapita hapo???
     
  6. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #6
    Apr 17, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    MR mi nakualika breakfast kesho.
     
  7. m

    mareche JF-Expert Member

    #7
    Apr 17, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 475
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    karibu a cty kribu mianzini ule japo nohha (nguruwe) man
     
  8. m

    masssaiboi JF-Expert Member

    #8
    Apr 17, 2011
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 637
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 33
    R chuga ni nini people??????
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Apr 17, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,671
    Likes Received: 2,838
    Trophy Points: 280
    Eti wakuu R chuga ni mdudu gani, nasikia hili neno sana mtaani!!
     
  10. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #10
    Apr 17, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    katavi hata mm natamani kujua R chuga ni nini? :confused:
     
  11. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #11
    Apr 17, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Hujambo binti?
    Longtyme no hear!
     
  12. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #12
    Apr 17, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mianzini duh!!mic home wajameni!mbona mnatutamanisha!!!!karibu sana sakina man!
     
  13. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #13
    Apr 17, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Mkuu usiondoke kabla ya kupata kitu cha utumbo wa kuchoma mazee, kapate na samaki foil pale niks' pub njiro!
    Halafu mtafute pj akupe kikombe, ni authorized dealer wa babu wa loliondo.
     
  14. tobycow

    tobycow Senior Member

    #14
    Apr 18, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    rchufuga ,mic ma cwt hom
     
  15. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #15
    Apr 18, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    dah! Itabidi sasa unialike dina ya leo maana jana nilikuwa sehem napata mbuzi wa foil
     
  16. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #16
    Apr 18, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    mkuu muda ukiruhusu nitatia maguu huko
     
  17. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #17
    Apr 18, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    mkuu nimekusoma. Unanitamanisha tuu. Ila hili la pj nitalifanyia kaz maana lolilo mbali
     
  18. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #18
    Apr 18, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kweli hii sio sehemu ya kukosa.....
    karibu atown kwa wajanja!
     
  19. Habdavi

    Habdavi JF-Expert Member

    #19
    Apr 23, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 369
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    nipo maeneo ya kiranyi wadau wa atown. Karibu na tank la maji.
     
  20. I

    IRAQW MINING Member

    #20
    Apr 23, 2011
    Joined: Apr 18, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Njoon mpate mbuz wa foil hapa The Big L Pub.
     
Loading...