Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

A teacher is needed

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by mrlonely98, Jan 21, 2012.

  1. m

    mrlonely98 Member

    #1
    Jan 21, 2012
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
  2. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #2
    Jan 21, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    mbona mnatutenga hivyo tusio na experience? Hivi experience inakujaje wote mkiwa na msimamo huo?
     
  3. Naibili

    Naibili JF-Expert Member

    #3
    Jan 22, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 1,670
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    mbona tangazo lako liko kihuni huni! eleza kwanza
    mnalipa kiasi gani?
    ajira ya kudumu au ya muda?
    maana ajira za wahindi zina utata saana.
     
Loading...