Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

A Tanzanian Lodge Was Just Named The Best Hotel In The World

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by VIKWAZO, Jul 8, 2011.

  1. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #1
    Jul 8, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Travel + Leisure just declared Singita Grumeti Reserves in Tanzania's Serengeti National Park to be the best hotel in the world.It received a score of 98.44 out of 100 on a list based on reader surveys.
    The hotel, which is made up of two lodges and a tent camp, offers unparalleled
    luxury
    in the thick of the wild.
    It is located on the migratory route traversed annually by more than a million wildebeest, providing guests with incredible photo opportunities from their bedroom windows.
    Despite its remote location, Singita's guests are treated to
    five-star
    service and accommodations.
    Rooms in the tents and villas start at around $1,095 per person per night;
    rates
    include daily game drives, food, and drink.

    SOURCE:A Tanzanian Lodge Was Just Named The Best Hotel In The World
     
  2. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #2
    Jul 8, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    hapo ndipo mahali alipofikia bill gate alipokua tanzania
     
  3. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #3
    Jul 8, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Just because is owned by an American Millionear?
     
  4. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #4
    Jul 8, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    lakini ni nzuri mkuu inafaa sifa na wawekezaji kama hawa ndio tunataka wanaweka vitu vya ukweli
    mpaka na nchi inapata sifa
     
  5. Kitty Galore

    Kitty Galore JF-Expert Member

    #5
    Jul 8, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 344
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    wawekezaji kama hawa ndio mnataka na kodi vilevile waendelee kukwepa, si ndio?
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Jul 8, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mi nilifikiria ya mtz kumbe mmerikani basi lazma ifanye vizuri
     
  7. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #7
    Jul 8, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Tatizo ni kama huyo mtu angekuwa local investor wasingempamba kwenye hilo gazeti; they are damn discriminatory...

    Anything good run by local won't be advertised so that investment will fail ...
     
  8. Kitty Galore

    Kitty Galore JF-Expert Member

    #8
    Jul 8, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 344
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    na mbona ipo muda mrefu sana hawakuitangaza, kulala Bill Gates ghafla imekuwa mashuhuri?
     
  9. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #9
    Jul 8, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,942
    Likes Received: 2,381
    Trophy Points: 280
    na ni Wamarekani walioipa hiyo rank
     
  10. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #10
    Jul 8, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    tatizo la kodi sio la wawekezaji ni letu sisi watanzania, kila nchi ina wawekezaji hata marekani ina wawekezaji kutoka nje
    uingereza ndio usiseme
    kama TRA wanakosa uzalendo au serikali kama haina uzalendo kumlaumu muwekezaji.
    isitoshe wawekezaji wengi hawataki hayo mambo ya kuchakachua ila ni sisi ndio tunawafundisha na kuwawekeza.

    kwangu mimi na mtazamo wangu hawa ndio wawekezaji tunaowataka , kama jina la nchi litavuma ni rahisi hata kwa biashara nyingine kujitangaza
    just common sense

    NCHI KWANZA MALALAMIKO BAADAYE CHUKUA HATUA
     
  11. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #11
    Jul 8, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    hacheni majungu hiyo hotel hiko tanzania na sifa zake ni za tanzania

    swali manchester city , macherster united au chelsea zinapofanya vizuri na kuchukua makombe sifa zinakwenda nchi gani? Au ligi gani inapewa sifa?
    Kumbuka hizo team zote sio mali ya waingereza
     
  12. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #12
    Jul 8, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Haya ni mashindano halisi na yenye uwazi hakuna kuchakachua, kuna watu wana hela na wanamiliki hotel nchi mbali mbali na wengi wao ni wamarekani, sasa kwa nini hii?

    hiyo kitu ni bora na muwekezaji hakutaka kutuwekea vitu vya kubabaisha sasa tunamlaumu kwa lipi?
    kuna watu wengi tu wana hela hapa Tanzania na wamewekeza lakini miradi yao wanaiendesha je? kama sio manager mtoto wa dada
    na afisa utumishi mpwa.
    harafu hakuna aliyezuiwa kwenda kuwekeza huko porini utalii ni biashara inayoitaji connection na viwango
     
Loading...