Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

A tale of two brothers......

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Adili, Apr 16, 2012.

  1. A

    Adili JF-Expert Member

    #1
    Apr 16, 2012
    Joined: Nov 3, 2007
    Messages: 1,362
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
  2. J

    Juma123 Senior Member

    #2
    Apr 16, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 192
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35

    mdau thread yako ina hoja kuntu, na changamoto kwetu sisi wote, lakini tulivyo hatutaichangia, tunapenda kuchangia sensetional news, na kuacha zenye mustakabali wa nchi yetu.

    Mungu ibariki tanzania!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  3. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #3
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Japo sijaona nakubaliana na nyie. Hoja za kufikirisha zinaogopwa sana siku hizi
     
Loading...