Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

½ a second before death

Discussion in 'Jamii Photos' started by popiexo, Mar 1, 2012.

  1. popiexo

    popiexo JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    download.jpg
    ½ a second before tsunami
    The last picture! There are people who believe in God, there are
    others who don't believe,
    but we must understand that we are small when nature hits...

    This picture was taken on the banks of Sumatra Island (the height of
    waves was of approx. 32 m = 105 ft).
    It was found saved in a digital camera, 1 ½ years after the disaster.

    We cannot know for sure, but very likely the one who took the picture
    is not alive any more (it was just a matter of seconds).
    Today we can see the last image he/ she saw before ending life on Earth! ---
     
  2. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,605
    Likes Received: 975
    Trophy Points: 280
    Mkuu I am a scientist na nafikiri hii photo si ya ukeli.
    Ili niamini basi nijibu yafuatayo
    • cheki vizuri outline ya hiyo mass, outline yake haiko firm, yaani iko vapourous
    • hiyo mass yote ni cloudy
    Hilo maas nafikiri ni DUST STORM ambazo zinatokea kule Marekani hasa wakati wa kiangazi
     
  3. popiexo

    popiexo JF-Expert Member

    #3
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Unafikiri? Mkuu kumbuka mawimbi yalikuwa kwenye spidi kali sana kwa hiyo ukiyaona kwa mbele lazima udhani hivyo. kaangalie viwimbi vidogo tu hapo coco beach.
     
  4. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #4
    Mar 1, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    In the same camera there were pictures of nude women. Blah Blah Blah.............

    Umeanza vibaya. Siku hizi hamna mtu asieamini kuwa we were created. And with a special purpose.

    Uwe umesoma theoretical physics kama Big bang, String theory or whatever. All calculations and mathematics lead to a special factor. Some call it dark matter, some cosmic dust. Lakini wana maanisha The creator.

    Nothing happens by chance. Everything is governed by his will. AAAHH some call this phenomenon GOD. But all is the same thing.
     
  5. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #5
    Mar 1, 2012
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mmmh! Ama kweli Mungu yupo!
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Mar 1, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    i picha ilishazunguka kwenye mitandao before, the last time story ilikua ni marekani, sasa ni sumatra

    aisee
     
  7. P

    Percival JF-Expert Member

    #7
    Mar 1, 2012
    Joined: Mar 23, 2010
    Messages: 2,175
    Likes Received: 368
    Trophy Points: 180
    Hiyo ni vumbi sio wimbi la maji. Hii picha inaonekana kama ni Australia ambako huwa kuna ukame, jangwa na upepo ambao hutimua vumbi kubwa.
     
  8. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #8
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Yeah,even the father of quantum physics who opened the gate 4 the atomic age said t,that "science without religion is blind!"
     
  9. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #9
    Mar 2, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,605
    Likes Received: 975
    Trophy Points: 280
    Tatizo kubwa la mtu aliyepost hii picha ni kufikiri wote si wanasayansi.
    Mimi ni mwanasayansi na vile vile ni muumuni mzuri tu.
    Principles za physics hazionyeshi hata kidogo kuwa hilo ni wimbi la maji.
    Hii ni kutokana na ukweli kuwa surface ya hilo wimbi kama kawaida ya maji haliko firm , tofauti hata na breaking waves.
    Mtoa mada hajaturidhisha hata kidogo kuwa hilo ni wimbi la maji badala ya DUST STORM.
     
  10. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #10
    Mar 2, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mambo mengine huwa ni magumu mno kuyafikria kwa akili ya kawaida.kama ni wewe ungefanyaje saa hiyo.?
     
  11. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #11
    Mar 2, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    .......Vile vile ni ngumu sana kwa water waves kutengeneza pattern ambayo iko uniform namna hiyo.
     
  12. New2JF

    New2JF Senior Member

    #12
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Creativity
     
  13. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #13
    Mar 2, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    umeona enhee lakini kiranga haamini katika hilo mkuu..:pray2:
     
  14. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #14
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
  15. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #15
    Mar 2, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,624
    Trophy Points: 280
    Kama kweli kuna Tsunami kubwa hivyo, na position ya mpiga picha ndiyo hiyo, basi hiyo camera ilishazama majini na hiyo memory chip itakuwa ishaharibika.

    Hii picha ni ya kufoji, fafa.
     
  16. Shakazulu

    Shakazulu JF-Expert Member

    #16
    Mar 2, 2012
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 939
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Huhutaji kuwa mwanasayansi kujua kuwa hiyo sio tsunami!!

    Kwa habari kamili and the original story juu ya hiyo picture bofya hapa herald02nov14
     
  17. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #17
    Mar 3, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Subhanna Allah .
     
  18. ZLATAN

    ZLATAN Senior Member

    #18
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 151
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    mkuu, hapo ungetumia nadra badala ya aghalabu.

    Kwenye kiswahili watu tuna-'interchange' haya maneno mawili(nadra na aghalabu,)

    nadra = chache/mara chache.
    Aghalabu = yenye/chenye/enye kutokea mara nyingi.

    Ni hayo tu, napita.
     
  19. G

    Ginner JF-Expert Member

    #19
    Mar 5, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 1,041
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Msijidanganye kujiita wana sayansi...hakuna mwana science bongo.....ila wapo waliosoma tu science
     
  20. Kinyerezi

    Kinyerezi JF-Expert Member

    #20
    Mar 5, 2012
    Joined: Jan 28, 2009
    Messages: 348
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    @popiexo, Mkuu kidogo tu uniingize mujini mzima mzima,
    Shukurani Safari ni Safari na ShakaZulu.
    Picha ya 2002 mkulu anatufungia kamaba leo,
     
Loading...