Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

A River Over A River In Germany

Discussion in 'Jamii Photos' started by X-PASTER, Dec 5, 2009.

  1. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #1
    Dec 5, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    A River Over A River In Germany

    Have you ever seen a Water Bridge over a river?

    Even after you see it, it is still hard to believe!
    Water Bridge in Germany. What a feat!


    [​IMG]

    Six years, 500 million euros, 918 meters long...

    now this is engineering!
    This is a channel-bridge over the River Elbe and joins the former East and West Germany, as part of the unification project. It is located in the city of Magdeburg, near Berlin.
    The photo was taken on the day of inauguration.


    To those who appreciate engineering projects, here's a puzzle for you armchair


    Engineers and Physicists.
    Did that bridge have to be designed to withstand the additional weight of ship and barge traffic, or just the weight of the water?
    |

    |
    |
    V

    |

    |
    V

    |
    |
    |
    V

    |

    |

    |
    V

    |
    v
    |
    v

    |
    v

    Answer:
    It only needs to be designed to withstand the weight of the water!

    Why?

    A ship always displaces an amount of water that weighs the same as the ship,
    regardless of how heavily a ship may be loaded.

     

    Attached Files:

    • wr.jpg
      wr.jpg
      File size:
      99.4 KB
      Views:
      1,237
  2. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #2
    Dec 5, 2009
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Mkuu,

    Nilifikiri umenidanganya. Imebidi niingie GOOGLE EARTH na kuhakikisha. Sijawahi kusikia kabisa hii kitu ila naona itakuwa bado mpya kabisaa.

    Swali lako naona inabidi Archmedes Principal ziwe kichwani.

    Asante kwa kutupasha habari. Wageruman naona wanatesa sana na hii aina ya Zege wanayotumia kujenga. Hata Railway Statio yao, ukiona vinguzo vidogo wala huamini Matrain yanakuja na kusimama hapo. Na kibaya zaidi yanakuja na kufunga break ambapo yanatengeneza mitetemoko na horizontal forces zinazopingana na fricton ya Train kufunga break.

    Ngoja nikimbie, ntakuja kesho nipate shule zaidi ya uzito unaobebwa na daraja maana bado sijaridhika na hilo jibu.
     
  3. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #3
    Dec 6, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Sawa mkuu nimekupata, ila sometimes think positive mkuu ni ushauri tu.
     
  4. Serendipity

    Serendipity JF-Expert Member

    #4
    Dec 6, 2009
    Joined: Jan 24, 2009
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hii issue nadhani ni ya Ujerumani na kuna mdau wa JF alishaitoa hapa!
     
  5. r

    ramson34 Senior Member

    #5
    Dec 7, 2009
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hili jambo la kwaida tu,hakuna kipya hata sisi mbona tunaruka usiku bwana tena kwa dakika chache tunasafiri miles kibao!!!
     
  6. Mwana va Mutwa

    Mwana va Mutwa JF-Expert Member

    #6
    Dec 7, 2009
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 428
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    kusema ukweli kabisaaaaaaa hili jambo bwana ni ajabu mimi sijawahi kuona ndio nalipata hapa.
    mkuu asante kwa kutuletea hii hapa naamini imewafumbua wengi
     
Loading...