Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

A question to the jamiiForums administration

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tikerra, Dec 11, 2008.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #1
    Dec 11, 2008
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Every emblem and symbol in an emblem has a meaning and significance.In your your jamiiForums emblem or whatever you might call it, there is a star and half moon similar to that used by the Islamic faith.Please do not misunderstand me,I sincerely just want to know,what does the star and half moon signify?Does JF belong to moslems or the symbol has another meaning altogether.Please clarify.
     
  2. M

    Mutu JF-Expert Member

    #2
    Dec 11, 2008
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sikuwa makini kuliona hili.Ok na mimi nasubiri jibu kutoka kwa wahusika
     
  3. Ladslaus Modest

    Ladslaus Modest JF-Expert Member

    #3
    Dec 11, 2008
    Joined: Jun 27, 2008
    Messages: 638
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kwa mawazo yangu ninafikiri ni katika kusheherekea sikukuu ya Iddi.
     
  4. M

    Mutu JF-Expert Member

    #4
    Dec 11, 2008
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    yawezekana
     
  5. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #5
    Dec 11, 2008
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,553
    Likes Received: 2,486
    Trophy Points: 280
    ???????????????????????:confused::confused:
     
  6. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #6
    Dec 11, 2008
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Tikerra

    What a superb observation...!
     
  7. Ladslaus Modest

    Ladslaus Modest JF-Expert Member

    #7
    Dec 11, 2008
    Joined: Jun 27, 2008
    Messages: 638
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mara nyingi huwa sikuelewi, hapa una maana gani?
     
  8. YournameisMINE

    YournameisMINE JF-Expert Member

    #8
    Dec 11, 2008
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 2,463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 145
    Binafsi nili-assume hivyo na kimsingi nilikuwa very impressed, nilikuwa nasubiri wataweka nembo gani wakti wa x-mas ili niwape kudos kwa job well done kwa kuwa "safi"/fair ktk kutambua sikukuu za dini zote mbili kubwa ktk nchi yetu!!

    Hata hivyo hongereni sana (CEO na wenzako), kwa kuonyesha heshima za dini zetu (assuming kwamba nipo sahihi).
     
  9. M

    Mama JF-Expert Member

    #9
    Dec 11, 2008
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 2,858
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Oooh, thanks to Invisible, kuna siku alisema kuwa anataka kufanya kitu akijua sikukuu ya Eid ni lini, duh sikumwelewa na sikutaka kuuliza....nilifunika kombe mwanaharamu apite.

    Then nijaiona ile symbol, nikafurahi, nikajiambia kuwa nitamwandikia Invisible kumshukuru kwa recognition. Nikasahau. Samahani Invisible na shukrani sana. Better late than never, thank you again.
     
  10. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #10
    Dec 11, 2008
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nadhani tusiweke maneno midomoni mwao, ni vema tukasubiri jibu lao.
     
  11. NaimaOmari

    NaimaOmari JF-Expert Member

    #11
    Dec 11, 2008
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Dont worry ni ya Eid .. its made a difference am happy kwamba hamna ubaguzi Jf everyone is represented equally .. so for Christmass something will be done too .. just sit and watch Mods doing their job . Hongereni sana Mods ...

    ila you are very slippery .. kwani nasi tungeuliza why kuna injili pale juu tusiongeze Qasda kwani nasi tunazo na twazitaka .. just a little moon gets you started ... eeeeek guy?
     
  12. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #12
    Dec 11, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    mna kazi si utani!
     
  13. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #13
    Dec 11, 2008
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Usiwe mwepesi sana wa kudhania mambo,mara nyingi unavyodhani ndivyo inaweza isiwe hivyo.Ni vema tukasubiri "administration" ikatoa jibu,tusiwawekee maneno midomoni mwao.Hata hivyo mimi niliuliza administration ya JF,sikuuliza wana JF wenzangu.
     
  14. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #14
    Dec 11, 2008
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Nakwambia...

    Zilipowekwa nyimbo za Injili tukaulizwa KWANINI, imefika wakati wa Eid, (3days only na imeshaondolewa labda kwa wale ambao hawaja-clear caches CTRL+Refresh) twaulizwa KWANINI, soon inakuja X-mas na patakuwa na changes soon najua tutaulizwa KWANINI. Lakini taratibu watazoea na kuelewa.

    Nashukuru kwa kuwaelewesha Naima!

    Hoja inafungwa sasa
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...