Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

A plot for sale at Boko, Bagamoyo rd.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mama Joe, Jul 13, 2011.

  1. M

    Mama Joe JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2011
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,510
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145

    A place known as Boko juu or Boko Chama, one Kilometer from Bagamoyo rd.
    Good landscape and 25 to 22 metres.


    Price: TSH 3,000,000

    Phone:
    +255 712 597 718
     
  2. taffu69

    taffu69 JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2011
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,090
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 135
    Una maana ukubwa wa eneo ni mita 25 x 22 ama vipi mkuu na vipi kuhusu hati.
     
  3. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,500
    Likes Received: 3,634
    Trophy Points: 280
    Mama Joe 25 to 22 metres maana yake nini!??
     
  4. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #4
    Jul 13, 2011
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,014
    Likes Received: 337
    Trophy Points: 180
    maana yake ni 550 Metre square
     
  5. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #5
    Jul 13, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Maji na umeme vipo? kituo cha karibu cha polisi ni umbali gani?
     
  6. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #6
    Jul 13, 2011
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,945
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    maji hayapo ila mabomba ya dawasco mchinba yapo...umeme haupo ila nguzo na nyaya za tanesco zipo... Kwa hiyo nunua plot kisha chimba kisima upate maji.. Kuhusu umeme tumia solar au windmill au jenereta.... Kituo cha polisi kipo ila jengo lililopo halina askari kwa hiyo mutaungana kufanya ulinzi shirikishi...hosipitali ipo ila hakuana nesi na daktari.. Na siku wakiwapo hakuna dawa unashauriwa kwenda kunywa kikombe kwa bibi yupo karibu na sipitalui....ni maoni tuu...
     
Loading...