Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

A PIcture Is Worth A Thousand WordS (Itolee maelezo picha hii)

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mohammed Shossi, Nov 30, 2011.

  1. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #1
    Nov 30, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    [h=1]A picture is worth a thousand words.[/h] [h=4]Meaning:[/h] You use this proverb to say that a picture can give you as much information as a written or spoken text with a lot of words can.
    If someone says, "A picture is worth a thousand words," he/she means that you can describe something by drawing just one picture as well as you can by writing or saying a lot of words.

    People also say "A picture paints a thousand words."

    [h=4]Example:[/h] Thank you for trying to give me directions, but it's too confusing to me. Would you mind drawing a map for me? A picture is worth a thousand words.

    For the above explanations on "a picture is worth a thousand words" I welcome all of you to give a word on attached picture.

    Thank you.
     

    Attached Files:

  2. Uliza_Bei

    Uliza_Bei JF-Expert Member

    #2
    Nov 30, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 2,796
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    JK anasalimia kaangalia wapi? Labda hampendi Mbowe, labda hataki maridhiano, labda anamdharau....lakini wamekubaliana hatimaye JK akaenda kusaini Muswada
     
  3. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #3
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    ni kweli.......lakini nitakubali vipi!!???
     
  4. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #4
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,213
    Likes Received: 11,556
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Jk: Karibu juice najua unahofia sumu ila nakupa kwa mkono wangu ili uwe na imani na mimi, karibu sana Freeman.
     
  5. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #5
    Nov 30, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Hapana JK hamsalimiii Mbowe anampa glass ya juice ya maembe kama sikosei huku akiangalia jamaa akimimina glass nyingine pengine JK aliangalia na kujiuliza sijui hii juice itatosha?
     
  6. popiexo

    popiexo JF-Expert Member

    #6
    Nov 30, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    [​IMG]

    JK: Sijui kale kasumu ketu katafanya kazi?!!?
     
  7. s

    sawabho JF-Expert Member

    #7
    Nov 30, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Despite the fruitless of this meeting, nothing is wrong with this picture, H.E the President is serving a glass of juice to MP. Mbowe, while carefully waiting for another glass to serve the next person. Don't contradict the public with their leaders for your personal interests.

    Had it been that their are shaking hands for greetings, it could indicate that the President is not interested with the addressee.
     
  8. MKUNGA

    MKUNGA JF-Expert Member

    #8
    Nov 30, 2011
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wangesema wamefunga novena au sunna. Hamna sumu ikulu acheni majungu.
     
  9. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #9
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,243
    Likes Received: 1,229
    Trophy Points: 280
    Kama wamekula na kunywa wangoje ngozi kupukutika na kutoa unga, loh maskini wamesha wamaliza.
     
  10. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #10
    Nov 30, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    iI think you are the one who contradicting yourself I have no any Interest on this bro/sis....... read my words careful "a pic is worth a thousands words" Mie naona JK ni muungwana ana serve hakuweka mtumishi kuwahudumia waheshimiwa. Kwa maana nyingine JK hakujikwaza na sio mtu wa majivuno. Mbowe nae ameonyesha unyenyekevu anapoipokea glass hii inasema kuwa siasa baadae ngoja tujenge nchi. Wewe mtu wa negative thoughts unasemaje ukiangalia hiyo picture?
     
  11. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #11
    Nov 30, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    karibu juice lakini usiogope hawajaweka POLLLONIUM
     
  12. Soraya

    Soraya JF-Expert Member

    #12
    Nov 30, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ila hii ni risk jamani kama kuna kitu chochote kisicho kizuri Mwenyezi Mungu aepushe maanake ni karibu timu yote ya watetezi iko apo.
     
  13. Purity Emmanuel

    Purity Emmanuel Member

    #13
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acheni hizo hata kama wamekosea sio namna hiyo nani kasema wamewawekea sumu?
    Hebu fikiria kama ni wewe umekosa bila shaka imani ya watu kwako itapungua na je utajisikiaje pale kila unalolifanya liwe linaonekana ni kosa kisa uliboronga sehemu.
     
  14. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #14
    Nov 30, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Hivi hii issue ya sumu inakujaje?
     
  15. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #15
    Nov 30, 2011
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,679
    Likes Received: 9,325
    Trophy Points: 280
    Hivi 2016 nitakapokuwa Mwenyekiti wa chama kikuu cha upinzani nitaweza mikikimikiki kama huyu jamaa? maana wakati huo dola haitakibeba chama changu kama sasa.
     
  16. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #16
    Nov 30, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    kumbe ikulu ni kama hoteli??? lol Nalog off
     
  17. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #17
    Nov 30, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,565
    Likes Received: 2,025
    Trophy Points: 280


    mbona unaimimina kwa kasi wewe? hakikisha napata juice ya kunywa vinginevyo itakula kwako aisee. mia
     
Loading...