Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

A new Company to be installed in Tanzania

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Kijiti, Nov 3, 2011.

  1. Kijiti

    Kijiti Senior Member

    #1
    Nov 3, 2011
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 155
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kwa saiv michakato midogo midogo ndo inamalizikia, kuatakua na nafasi za kazi ila kwanza tunatafuta company secretary.
    Sifa:
    1: Certificate/Diploma ya BA/Marketing
    2: Uzoefu wa angalau mwaka mmoja na kuendelea
    3: Awe mchapa kaz under pressure
    4: Able to work over-time
    5: Age 22-27
    6: Hard worker
    Nb: Tuma maombi kwa e-mail ifuatayo: frnkdb9@gmail.com
     
Loading...