Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

A "missed" Golden Opportunity for JK's Legacy and Vision for the Next 50 Years?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Andrew, Dec 12, 2011.

  1. Andrew

    Andrew Member

    #1
    Dec 12, 2011
    Joined: Feb 14, 2007
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Wana-JF, nilidhani Mkuu wa kaya angetupatia kitu cha maana sana watz kama vile kuelezea kwa kinaganaga juhudi zilizokwisha fanyika, kitu Muhimu ambacho kingebakia kama 'Legacy' yake wakati wa kutoa hotuba ya kuazimisha miaka 50 ya uhuru pale kiwanjani, na hata kutoa maono au dira 'VISION' kwa miaka mingine 50 inayokuja ambayo ingeweza kuwekwa kwenye kumbukumbu muhimu kwa mstakabali wa taifa.

    Kwa mshangao mkubwa hatukuona ujasiri zaidi ya kuomba msamaha wa kutokutoa hotuba ndefu! je, tunaelekea wapi? Maana tunajua tulikotoka! Kumbukumbu gani itawekwa kwa ajili ya taifa letu, kwa faida ya vizazi vijavyo, kutoka kwa kiongozi wa awamu hii ambapo Taifa letu limefikisha miaka 50?
     
Loading...