Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

A married man is granted the opportunity to have an affair by his wife

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by locust60, Jun 3, 2011.

  1. locust60

    locust60 Senior Member

    #1
    Jun 3, 2011
    Joined: Oct 1, 2008
    Messages: 102
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kumekuwapo na misuguano mingi katika ndoa nyingi hapa kwetu Tz na sehemu nyingine za dunia hii swali ni Je kupeana likizo kwenye ndoa mfano kila mwaka mnakuwa na mwezi mmoja au wiki ya kuishi maisha ya single (freedom kama hana ndoa) inaweza kuwa na manufaa?
    mkipata wasaa jaribuni kuangalia Hall pass 2011.
     
  2. Makedha

    Makedha Senior Member

    #2
    Jun 3, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 167
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ikiwa wote wawili mume na mke wanakubali kufanya hivi, nafikiri wanaweza kuwa na faida kupeana uhuru zaidi. Though, mimi binafsi sitaweza. Kama ningempa mume wangu "likizo", lazima hisia ya wivu wangeibuka.
     
  3. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #3
    Jun 3, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    hii ni bomba sana, kuonana hamna hata kupigiana simu hamna....mbali na habibty wako mkimaliza likizo mapenzi nadhani yataongezeka.
    kuishi na mwanamke ni sawa na kuwa masomoni, bila likizo utapasuka kichwa na utafeli mitihani tu...
     
Loading...