Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

A. Mahimbo apeleka pingamizi kwa Pengo dhidi ya Dr Slaa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kachanchabuseta, Jul 12, 2012.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Jul 12, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Katika hali inaonesha kutolidhika na pingamizi aliloweka mwaka 2010 dhidi ya Dr Slaa kumchukulia mke wake
    Mr Aminiel Mahimbo akiongea na gazeti la Rai amesema anapeleka pingamizi kwa Pengo ili azuie ndoa ambayo inategemewa kufugwa tarehe 21 july.

    Mr Mahimbo amaongeza zaidi kuwa alikuwa kimya muda mrefu maana bado alikuwa anatafakari kupata mwafaka
    kutaka kwa Dr Slaa kumrudishia mke wake

    Mwandishi wa Rai alimuuliza zaidi, kwanini wewe usiyamalize na Dr slaa badala ya kweyapeleka kwa pengo? Mahimbo alisema Dr Slaa anajiandaa kufunga ndoa tarehe 21 july njia rahisi ni kuwafikisha kwa pengo ili wazuie ndoa hiyo.
    :israel::israel::israel:

    Sosi:Rai nguvu ya Hoja


    [​IMG]
     
  2. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #2
    Jul 12, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Mahimbo Anatumika
     
  3. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #3
    Jul 12, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Wanaizuia kwa sheria ipi? Ya kidini (ambayo inamzuia Dr. Slaa kuoa bila kupata kibali toka kwa Pope kutokana na ngazi ya utumishi aliyokuwa ameifikia) au kwa kuwa anamuoa mke wa mtu?
     
  4. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #4
    Jul 12, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    anatumika kivipi?
    Mbona hiko wazi kuwa anatafuta haki yake?
     
  5. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #5
    Jul 12, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    hayaaaaa yetu macho na masikiooooooooooo
     
  6. F

    FJM JF-Expert Member

    #6
    Jul 12, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Walimtumia huyu bwana 2010 but it didnt work, sasa what makes them think that this time atafanikiwa? And assume ndoa haifungwi, ndio kusema Josephine atarudi kwake? Halafu huyu bwana si alishapata talaka?

    But also the timing. Rose Kamili anaweka pingamizi, na huyu bwana naye anaweka pingamizi!! mmm.....
     
  7. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #7
    Jul 12, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    Hili nakubaliana nalo.
     
  8. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #8
    Jul 12, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Mkuu DALLAI LAMA mtu akidai haki yake basi anakuwa anatumika? Hii kitu kwa Dr. Slaa inaonekana kuwa janga. Mahimbo anatumika, Rose Kamili anatumika!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #9
    Jul 12, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,179
    Likes Received: 3,450
    Trophy Points: 280
    huu mwaka wa dr. Slaa..namwombea Mungu atoke salama.!
     
  10. J

    JokaKuu Platinum Member

    #10
    Jul 12, 2012
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,787
    Likes Received: 995
    Trophy Points: 280
    Dr.Kupeng'e,

    ..sasa mwanamke kazaa na jamaa mwingine, what does Mahimbo want?

    ..hata kama ndoa ya Mahimbo na Josephine ilifungwa ktk Kanisa Katoliki, kitendo cha Josephine kuzaa nje ya ndoa ni ground tosha ya Mahimbo kudai talaka na kupewa.

    ..what Mahimbo needs is to move on and be free. kwanini aendelee kuwa mtumwa na mfungwa wa ndoa yake na Josephine??
     
  11. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #11
    Jul 12, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Hivi wewe kwa akili yako unaweza kumtaka mwanamke aliyekuacha akaenda kuishi na mwanaume mwingine hadi wamezaa mtoto! Unaweza kuendelea kumwita ni mkeo eti kwakuwa tu una cheti cha ndoa! Unadhani ndoa ni cheti au ni uhusiano!? Shtuka!
     
  12. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #12
    Jul 12, 2012
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 743
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    haya santuri ya mwaka 2010 imegeuzwa lakini nyimbo ni zilezile za Side A
     
  13. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #13
    Jul 12, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,245
    Likes Received: 11,594
    Trophy Points: 280
    sasa wewe umemind nini??
    Kama mahakama imeshindwa kumpa haki pengo anauwezo uwo? pengo ndo nani labda kwa mfano??
     
  14. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #14
    Jul 12, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ni hiyo ni katika kutafuta uhaueni baada ya mambo kwenda arijojo hasa upande wa serikali.
     
  15. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #15
    Jul 12, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,295
    Trophy Points: 280
    Hakuna kitu hapo zaidi ya siasa!
     
  16. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #16
    Jul 12, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,755
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Da huyu jamaa ana uvumilivu yaani kukanyagiwa kote mpaka anazalishiwa naamini hana uchungu labda anataka kitu kidogo, mpeni
     
  17. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #17
    Jul 12, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    Kwani sheria za tanzania zinasemaje kuhusu mtu kuchua mke wa mtu na akajitangazia kumuoa?
     
  18. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #18
    Jul 12, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    jamani njaa hizi zitatupeleka kubaya jamani haya ngoja tuone
     
  19. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #19
    Jul 12, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    slaa aliwahi kuoa hapo mwanzo? Alishajitoa upadre ana haki ya kuoa.

    Rose kamili aliolewa na slaa? Kama hakuolewa na slaa, na alizaa nae, hawezi kuzuia ndoa, anachoweza kudai ni matunzo ya watoto kama wapo chini ya miaka 18

    je huyo josephine aliolewa? Na aliolewa wapi? Kama hakuolewa kanisani, na ndoa yake alofunga popote pale (kama ipo) mradi si kanisani, ilivunjwa?
    Kama ilivunjwa yupo huru kuolewa.....

    Ila kumbuka katoliki inatambua ndoa iliyofungwa kanisani tu, (kama hakufunga ndoa kanisani, na ndoa hiyo imevunjwa kisheria, josephine anahaki ya kufunga ndoa ya kanisa.....as long as ni mkristo)

    huu ndo uelewa wangu, wataalamu waje kuchambua zaidi.....
     
  20. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #20
    Jul 12, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kama wewe ni RC utanielewa kabla ya ndoa kufungwa uwa wanaweka matangazo matatu kanisani
    kujua kama kuna pingamizi lolote juu ya wale wanaofunga ndoa

    Sasa hii itakuwa ndo furusa yenyewe kwa Mihambo kupeleka pingamizi kwa Pengo na kanisa analotaka kufungia
     
Loading...