Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

A love dress

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Raia Fulani, Mar 5, 2011.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    Mar 5, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Baada ya kuolewa binti alitembelewa na mama yake kama baada ya wiki 2 hivi kumjulia hali. Kwa mastaajabu mama akamkuta binti yake akiwa uchi wa nyama. Akahoji kulikoni? Akajibiwa ni love dress ma'. Yakaisha. Alipofika kwake nae katika kumsubiria mzee, akavua nguo zote. Mzee alifika na kupigwa na butwaa. Kulikoni? Akajibiwa ni love dress hani. Mzee akamsawiri kwa muda kisha akamwambia, nadhani ungelinyoosha kwanza. Akatokomea zake ndani
     
  2. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,366
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    mh! Love dress limejikunja
     
  3. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #3
    Mar 5, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ha hahaaaaaaa!! inaelekea huyo bini ngozi ilishaanza kulegeaaaaaa
     
  4. Matti

    Matti Member

    #4
    Mar 5, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 95
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    asante
     
Loading...