Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

A-level private schools boarding for arts

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by rifwima, Feb 12, 2012.

  1. rifwima

    rifwima JF-Expert Member

    #1
    Feb 12, 2012
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Waungwana Habari! Nina kijana wangu (Male) amemaliza form four mwaka huu na kapata kama ifuatavyo

    Civ = B
    Hist = C
    Geog = C
    Kisw = C
    Engl = C
    Bio = D
    Comm = D
    B/Keep = D
    B/Math = F

    Nataka kumpeleka asome mojawapo kati ya comb za Arts shule ya Private lakini boarding. Shule gani zimekaa sawa. Ushauri tafadhari wadau. Mwanetu huyu.
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Feb 12, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Mpeleke feza boys.
     
  3. rifwima

    rifwima JF-Expert Member

    #3
    Feb 12, 2012
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Asante kwa ushauri mkuu. Tafadhari kama kuna shule nyingine nijuze....manake the Feza nafikiri itaitaji kujikamua kwelikweli na visenti nyenyewe nya kuungaunga tu.
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Feb 12, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    St anthon ya mbagala pia ni nzuri.
     
Loading...