Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

a.k.a za majina ya wanawake zinamaanisha nini?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by M'Jr, Dec 12, 2011.

  1. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #1
    Dec 12, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Nimekuwa naangalia majina ya wanawake hasa kwenye maeneo ambayo wanatumia a.k.a mengi yana maneno kama sweet na yale yanayofanana na hayo. mi nikajiuliza maneno mawili matatu, hivi do we measure women for their utamu? na huu utamu ni kwenye angle ipi hasa?

    Ni tafakuri tu.....................
     
  2. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #2
    Dec 12, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Umemuona sweetlady au??
     
  3. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #3
    Dec 12, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    Mkuu wanawake/wasichana ni viumbe vinavyopenda kujisifia na kusifiwa. ndo maana wengine akivaa nguo nzuri anapenda umwambie "umependeza" hata kama hajapendeza au "chakula chako kitamu" hata kama si kitamu, nayeye utasikia anakujibu kwa sauti nyororo huku akitabasamu "asantee..".
    Yaani ndivyo Mungu kawaumba so usishangae. ndo maana mimi hata akinisemesha tu namwambia asante ili azidi kufurahi. Mia
     
  4. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #4
    Dec 12, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Mh mi sijasema hayo we Kipipi isinichonganishe
     
  5. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #5
    Dec 12, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Kaka nimependa sana hii analysis, sasa ile sweet ya kwenye majina yao ina maana gani?
     
  6. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #6
    Dec 12, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mbwa wako asipobweka, bweka mwenyewe..........

    ushanpata??!!

    Wengine wenye hayo majina na avatar zenye kuonyesha utamu ukiwaona unakimbia na hutorudi tena.
     
  7. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #7
    Dec 12, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mmhhh!!!!
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Dec 12, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    si kila siku mwalia wee mtamu, na wao wanaamini.
     
  9. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #9
    Dec 12, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Walaaa sikuchonganishi! Mi nimeuliza tu kwa sababu hujatuwekea mifano ya hao wanawake na a.k.a zao za 'sweet'.
     
  10. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #10
    Dec 12, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Hahahahaaa nimeipenda hii kwahiyo ukiwa na mbwa koko na unasikia wezi wanazengea nyumbani kwako unabweka mwenyewe!
     
  11. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #11
    Dec 12, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Alaaaa Kumbeee!
     
  12. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #12
    Dec 12, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Hii ni kwa mujibu wa vyombo mbalimbali vya habari
     
  13. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #13
    Dec 12, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mh! Kizuri chajiuza na kibaya chajitembeza bure, hata kukiwa na mbwembwe zoote bado tu kama una ubaya wako either ni watabia utakuwepo no matter umeliweka jina livutie
     
  14. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #14
    Dec 12, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    si ndo hivyo anataka watu wajue yeye yupo sweet hata kama siyo sweet. yaani ili mladi vituko. msichana yoyote anataka wavulana wamgombanie na yeye hapo ndo anazidisha nyodo. so anajitangaza yeye ni sweet ili wengi wavutiwe nae. Mia
     
  15. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #15
    Dec 12, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    Fais wewe ni sweet bana, hata comment zako zimekaa kisweet sweet. Mia
     
  16. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #16
    Dec 12, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    mkuu na wewe umeanza kusifia sifia vp tena? Mia
     
  17. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #17
    Dec 12, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Mh we kwanini ulijiita jina hilo? "SHINE" sio ndio mule mule kweli?
     
  18. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #18
    Dec 12, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    nduu, usiulize sana.! mia
     
  19. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #19
    Dec 12, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Napiga mluzi.......................!
     
  20. Julieth Ms

    Julieth Ms Senior Member

    #20
    Dec 12, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli mkuu hapa umemaliza kila kitu.
     
Loading...