Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

a.k.a ya mgeni wetu.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by dorry, Apr 21, 2011.

  1. d

    dorry Senior Member

    #1
    Apr 21, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Tulipata mgeni kijijini kwetu akitokea huko pande za kusini mwa nchi yetu. Akajitambulisha kuwa anaitwa "Saa nane" na wote kijijini tukamjua kwa jina hilo. Akajiunga na sisi ktk kazi za kilimo na vibarua vya kutengeneza barabara. Siku moja akaja mgeni mwingine lakini huyu alikuja kwa nia ya kumtafuta mjomba 'ake anayeitwa "Jua kali". Hakukuwa na mtu anayeitwa jua kali kijijini kwetu. Kila aliyeulizwa hakumfahamu mtu anayetafutwa.
    Akiwa amekata tamaa ya kumpata mwenyeji wake akamwona mjomba 'ake anapita ikawa hivi:-
    Mgeni:- (akaita kwa sauti ya juu kabisa) njombaaaa, njombaaaa, njomba Juakaliiiiiiii.
    Wenyeji:- Huyo mbona sio Juakali huyu anaitwa mzee Saanane.
    Saanane:- Nyinyi nchindanganye mwenjenu. Kwani kila chiku jua kali linawaka chaa
    ngapi chi chaa nane, nnajifanya hanjui eeh. Baaaa njini hapaa.
     
  2. K

    KILOTI Member

    #2
    Apr 22, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duuu balaa sana, ni njoombaa au mjomba
     
  3. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Njomba chaa nane hana maana. Kumba kwao anajulikana kwa jina la chaa nane.
     
Loading...