Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

a hero caught on CCTV

Discussion in 'Celebrities Forum' started by ngoshwe, Feb 12, 2010.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    Feb 12, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ona hii....jamaa anaepusha ajali mbaya...


    http://uk.video.yahoo.com/watch/6953832/18071791

     
  2. RR

    RR JF-Expert Member

    #2
    Feb 12, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Nimeangalia hii video ya CCTV, jamaa alihatarisha maisha yake si mchezo.....nilidhani baada ya kusukuma gari atakimbilia upande wa pili lakini alirudi alikotoka!
     
Loading...