Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

A gud A-level school for HGE

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by mtengwa, Feb 23, 2012.

  1. m

    mtengwa JF-Expert Member

    #1
    Feb 23, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Habari zenu wadau. Kuna mdogo wangu anatafuta shule nzuri ya GIRLS (bording)inayofundisha ya advance mchepuo wa HGE. Yenye kutoza ada nafuu.msaada please
     
  2. N

    NnyaMbwate JF-Expert Member

    #2
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,109
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Mkuu, kwa taarifa yako shule zote "nzuri" deadline ya kuomba nafasi, ama kufanya mitihani ya kuingia shule hizo, imeshapita. Lakini endelea kuangalia matangazo luningani. Kama upo Dar, jaribu kutembelea ofisi namba 8 na 16 pale Msimbazi Centre waweza fanikiwa.
     
  3. Mapondela

    Mapondela JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 459
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Bei nafuu kwakwo ni shs. ngapi? Shule zipo nyingi ni wewe vigezo vyako vya ufaulu na pesa yako. Lakini jitayarishe na shs. kama 2m - 3 m Kama unataka quality hapo ni ya kati. Kama ya rahisi ni za serikali ambazo ni kichwa chako na alama ulizopata kama umechaguliwa. ukiacha hapo hizo za private za bei nafuu zitakukosti matokeo mwisho wa shule.
     
  4. m

    mtengwa JF-Expert Member

    #4
    Feb 26, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    kaka me nshapta huko kitambo, kuna mdogo wangu anatafuta. Thanx lakini
     
  5. D

    DOMA JF-Expert Member

    #5
    Feb 27, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Nenda ya kina mwanaasha money girls
     
Loading...