Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

A good start for CHADEMA MP's

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by suamakona, Nov 17, 2010.

  1. suamakona

    suamakona Member

    #1
    Nov 17, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thumb up guys for the standpoint on what you think its right. Tuko pamoja nanyi on this ila muendelee hivyohivyo na msimamo msije mkapewa vikamati huko bungeni mkasahau kilichowapeleka kwa kuonjeshwa vijisenti vya serikali.
     
  2. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #2
    Nov 17, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Mbunge mmoja wa Chadema (eg Lissu) ana-worth 50 wa CCM, katika kusimamia masilahi ya nchi. Ukweli ndo huo. Chukulia kwa mfano lile rundo la Wabunge kutoka Zanzibar. Nini faida yao kwa umma wa Watz walio masikini?
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    Nov 17, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180

    Zak we vipi? mbona unashusha kiwango?

    Uwezo wa Lissu ni sawa na Wabunge wa CCM 100.
     
  4. m

    mgalisha Member

    #4
    Nov 17, 2010
    Joined: Oct 16, 2010
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maslahi ya Taifa mbele
     
  5. m

    mgalisha Member

    #5
    Nov 17, 2010
    Joined: Oct 16, 2010
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maslahi ya Nchi kwanza
     
  6. Ikimita

    Ikimita JF-Expert Member

    #6
    Nov 17, 2010
    Joined: Oct 23, 2010
    Messages: 301
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    They must be MPs with missions, yes a good start.
     
  7. kabila01

    kabila01 JF-Expert Member

    #7
    Nov 17, 2010
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 2,498
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
    Kuna uwezekano wabunge wengine wakaukataa uwaziri kwa kuogopa challenges za wapiganaji wa CHADEMA. Hawa jamaa wana msimamo imara sana. Jana yasingekuwepo madesa spika alikua anatia aibu pale
     
  8. Makene

    Makene JF-Expert Member

    #8
    Nov 17, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,476
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    sisiemu wanaweza tu maamuzi ya kishindo sio kwa mantiki, kanuni na sheria zinazoongoza. Huo si ushabiki wa mpira.
     
  9. Gerad2008

    Gerad2008 JF-Expert Member

    #9
    Nov 17, 2010
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 381
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Tunataka wabunge wa CCM vilaza waogope hata kuuliza swali just ku mu impress spika. Na mawaziri nataka kipindi hiki majibu ya jumla jumla kutoka kwa mawaziri yakomeshwe. Taifa mbele kwanza
     
Loading...