Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

a GHALA LA SILAHA LALIPUKA CYPRUS, HUSEIN MWINYI WAO AJIUZURU.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Khakha, Jul 11, 2011.

  1. Khakha

    Khakha JF-Expert Member

    #1
    Jul 11, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 2,831
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    Wanajamvi kwa jinsi wenzetu wanavyojua kuwajibika kutokana na uzembe unaotokea chini ya mamlaka zilizo chini yao, waziri wa ulinzi wa cyprus costas papacostas amejiuzuru mara moja kutokana na kulipuka kwa ghala silaha kali. Mlipuko huo umeharibu hadi kituo cha umeme na sasa ni giza kama la uwanja wa taifa jana. Yakhe hussein mwinyi upo? Au unawaza urais 2015.
     
  2. Papa Diana

    Papa Diana JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Na mkuu wa majeshi pia amejiuzulu!Hapa kwetu hadi leo hatujapata report ya mbagala!
     
  3. Makene

    Makene JF-Expert Member

    #3
    Jul 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,476
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hapa kwetu walisema ni mapenzi ya mungu, ndio maana hawaoni sababu ya kuwajibika.
    Labda mungu wao ana malengo ya kuua watu kwa njia ya mabomu.
    Alafu walisema tusiangalie tu mabaya, tuangalie mazuri waliyofanya.
     
  4. Makene

    Makene JF-Expert Member

    #4
    Jul 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,476
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hapa kwetu walisema ni mapenzi ya mungu, ndio maana hawaoni sababu ya kuwajibika.
    Labda mungu wao ana malengo ya kuua watu kwa njia ya mabomu.
    Alafu walisema tusiangalie tu mabaya, tuangalie mazuri waliyofanya.
    Zaidi watasema kuna watu wa upinzani ndio wamesababisha.
     
Loading...