Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

A Friend Like You(TO ALL JAMIIFORUMS MEMBERS)

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by papag, Jan 25, 2012.

  1. papag

    papag JF-Expert Member

    #1
    Jan 25, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 598
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    A friend like you is like no other friend
    A friend like you is a friend I'm happy to have met
    A friend like you is a friend I can't scream at or fight with
    A friend like you is like having no worries in my life
    A friend like you is a friend that I don't want to lose
    A friend like you is like being in comfort all day
    A friend like you is a friend I always wanted
    A friend like you is truly awesome
    A friend like you is random and funny
    A friend like you is a friend that I love to death and I will never let go
    A friend like you is a friend I can tell all my secrets to
    A friend like you is like the little brother I've always wanted
    A friend like you is like the little sister I've always wanted
    A friend like you is like having no dark days because you brighten them up
    A friend like you is a friend that opens up my eyes and helps me avoid bad things
    A friend like you is a friend who laughs at dumb things I say or do
    A friend like you is a friend I am proud to call my best friend.
     
  2. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #2
    Jan 25, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    More than kusadikika
    Marafiki wa aina hiyo hawapo siku hizi
    Hata hivyo asante sana kwa kutukumbusha juu ya marafiki
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Jan 25, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    A friend like you is eating mangoes
    A friend like you is going to school

    Endeleza.........
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Jan 25, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    I have two or three friends who are like that. . .
    Ila wengi ni wasanii tu, watu wakupiga nao story basi.
     
  5. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #5
    Jan 25, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Lizzy i have only one naweza kusema anatimiza vigezo vya kuwa friend
    hao wengine ni wa kupiga nao story mnakutana viwanja mnapata kinywaji na kila mtu anashika hamsini zake
     
  6. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #6
    Jan 25, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    wapo mkuu, ila alfu kwa mmoja.
    Nadhani ninae mmoja...
     
  7. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #7
    Jan 25, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180

    Mkuu nakubaliana na wewe
    Ni elfu kwa mmoja
    Wengi ni wanafiki sana
     
  8. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #8
    Jan 25, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    unafki, una run TZ.
    Wakati wa matatizo ndo unawajua, nina uzoefu katika hilo.
     
  9. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #9
    Jan 25, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mkuu tunaongea from experience
    kuna watu ambao wanakuwa marafiki zako unawasaidia sana na unawanyanyua sana ila at the end wanakuona kama takataka
    Ukipata jambo lolote hawako na wewe na wala hawako tayari kuwa na wewe
    Wanafiki wasiopenda uwe na maendeleo wala kufanikiwa
    Wakiona umepiga hatua ya maendeleo ni kero kwao
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Jan 25, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa kumbe na wewe unae mmoja alafu unasema hawapo?

    Watu wazuri bado wapo bana. . . sema kuwapata na kuwatambua ndio kazi.
     
  11. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #11
    Jan 25, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Lizzy ni ngumu sana kuappreciate hata huyo mmoja mpaka uone kabisa kuwa kweli anastahili
    Jua kwamba unawez ahata kukaa miaka kumi na mtu still bado akawa hajaaminika kihivyo na kufikia vigezo vyako
    Ndo maana nasema yahitaji muda kukubali kuwa huyu ndie
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Jan 25, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hahahaha. . miaka 10? Aisee. . .

    Binafsi sidhani kama kuna mtu anaweza akamaliza miaka kumi bila kuhitaji support ya rafiki yake. Na ukihitaji , ukapata basi unajua rafiki unae. Ukikosa basi unmwongeza kwenye list ya washkaji wa kulewa/piga nao soga.
     
  13. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #13
    Jan 25, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    bora wewe unae japo mmoja.
     
  14. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #14
    Jan 25, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Kweli ninaye na naweza kusema tumekua wote na hadi leo ni rafiki na kwangu ni zaidi ya rafiki ni ndugu yangu kabisa

    Lizzy usishangae
    Kuna mambo aise unatamani umwambie rafiki yako ila unaona hapana bado hajafikia
    Yaani mambo yako ya ndani kabisa unaogopa kumwambia kwa maana bado hajafikia vigezo
     
  15. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #15
    Jan 25, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kama mambo gani kwa mfano Mr R?
     
  16. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #16
    Jan 25, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Kwa mfano issue za ndoa na migogoro ya wanandoa
    Unajua huwezi tuu kama umegombana na mwenzi wako ndani ya nyumba ukakimbilia kumwambia kila mtu
    Sometime unahitaji mtu kweli unayemwamini kumweleza akupe ushauri
     
  17. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #17
    Jan 25, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ohhh kama ni hayo hata sishauri sana. . .
    Mtu unaweza ukakuta unajichoresha tu kila siku.
     
  18. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #18
    Jan 25, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    There is only one true friend, unataka nikuambie ni nani, tega sikio lako kwa makini. Rafiki wa kweli ni YESU(Yehova Sure) Kristo aliyekubali kumwaga damu yake ili tusamehewe dhambi zetu. Roman 5:8 "God demonstrates his love in that, while we were still sinners CHRIST died for us".
     
  19. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #19
    Jan 25, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Ila mkiwa kwelie real friends mnaweza share mara moja moja
     
  20. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #20
    Jan 25, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    In jamii forums sina rafiki aliyefikia hizo qualities...but in the life out of JF am proud to say i have one true friend that i can count on for all that....
     
Loading...