Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

''a fatal'' mistake in relationships....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Teamo, Aug 17, 2010.

  1. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #1
    Aug 17, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    wakuu wa kazi,
    salamu kwenu......
    awali ya yote napenda kuchukua fursa hii kuwapa pole na swaumu.Naitambua swaumu na ugumu wake hasa wiki ya kwanza.

    jamani eeh!mi katika pita pita yangu na ka uzoefu kangu ka kawaida nimewahi kusikia na KUSOMA makala fulani nikaona kitu cha ajabu kidogo....!

    wenyewe wanasemaje,kwamba:
    1)-kwenye mahusiano kuna ''kuzidiana'' kwa upendo kwa namna yoyote ile kwa wapendanao.i mean katika wawili wapendanao kuna mmoja lazima anakuwa amemzidi mwenzie UPENDO kwa kiwango chochote...

    2)-kwa kuiangalia hoja namba moja(1) tajwa hapo juu,wao wamedadavua kwamba hilo swala la kuzidiana kwa level ya upendo kumesababisha misuguano mi kubwa sana katika mahusiano kwa maana ya kwamba kuna mtu anaona ''hatendewi haki'' baina ya wawili hao

    3)-kwa kuiangalia hoja namba mbili(2) tajwa hapo juu,wadau wametoa hitimisho kwamba KUNA AINA FULANI YA KUZIDIANA UPENDO NI VERY BIG MISTAKE.....''a fatal mistake''.kwamba a fatal mistake katika sense moja hivi kuwa kuna case moja inaweza kuwa kosa lakini bado mahusiano yakaendelea.....na kuna nyingine ni kwamba haiwezekani kabisa,mahusiano lazima yavunjike na imebatizwa kuwa ''FATAL MISTAKE''

    sasa basi;WHICH OF THE TWO SITUATIONS BELOW COUD BE A FATAL MISTAKE?
    -mwanaume kumpenda zaidi mwanamke kuliko hata unavyoweza ku-imagine?
    -mwanamke kumpenda zaidi na zaidi mwanaume kuliko hata inavyostahili?


    tujadili....
     
  2. chloe.obrain

    chloe.obrain JF-Expert Member

    #2
    Aug 17, 2010
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 394
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :confused2: will back soonest. ila in short FATAL MISTAKE nafikiri ni hiyo ya mwanamke kumpenda zaidi mwanaume maana lol!!!
     
  3. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mwamba ngozi weye............!
    kwanini iwe hivyo?
    do you know how men feel wakiwa kwenye situation ambayo ni the opposite case?
     
  4. Braniac

    Braniac Senior Member

    #4
    Aug 17, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 151
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    None
     
  5. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #5
    Aug 17, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Iam not the believer of this thing love anyway.Simply because there are so many infidelators & infidelees.So whatever is done in the name of love is just a bunch of lies!We are all selfish creatures
     
  6. chloe.obrain

    chloe.obrain JF-Expert Member

    #6
    Aug 17, 2010
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 394
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwenye bold, sijui lakini naongea kwa experience Teamo we acha tu!
     
  7. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #7
    Aug 17, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    unachokiongea hapa kinanipa reflection ya aina fulani hivi ya maisha....
    lakini kwakuwa wewe ni zeidii naamini ninachokifikiria SIO SAHIHI!
    i therefore tender to reserve my comments for now
     
  8. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #8
    Aug 17, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ....
    noted with many thanks
    watoto wa mujini wanasema AISIFUYE MVUA.....!
     
  9. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #9
    Aug 17, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    At least you've been honest with yourself!:becky:
     
  10. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #10
    Aug 17, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    :glasses-nerdy::glasses-nerdy::glasses-nerdy:
     
  11. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #11
    Aug 17, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    I've been there!

    It is the worst s.h.i.t that can happen to men! Life simply and abruptly looses its meaning.....................Thank you lord for saving my a...
     
  12. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #12
    Aug 17, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hahahahaha!that's my boooy

    mods wanaweza kutuwekea poll hapa?
     
  13. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #13
    Aug 17, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Yote ni fatal. Ni bora kuishi pamoja bila hiyo kitu mnaita love, mkalea watoto wenu kwa amani (kama mtu na mzazi mwenzake) kuliko kuwa na nyumba iliyosimama kwenye nguzo moja.
     
  14. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #14
    Aug 17, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    sasa kaka zinawezaje kuwa fatal zote....
    na mnawezaje kuishi pasipo mapendo?...
     
  15. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #15
    Aug 17, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Kwani mapendo ndo kitu mnaita love? Mimi nilidhani love ni mapenzi au ni tatizo la lugha. Nilidhani kuwa mnaweza kuishi kwa kupendana kama kaka na dada ila mnakuwa na nafasi pekee ya kushiriki pamoja meza ya bwana. Baada ya hapo mnazaa matunda na kuyatunza vyema tu. Mnajaliana na kuheshimiana ila hiyo kitu yenu love inakuwa kama ipo..haipo. Hakuna mambo ya kusumbuana na kugandana kama kumbi kumbi.

    Mhh, tunaongelea nini hivi? .....ngoja nikapate lunch kwanza.
     
  16. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #16
    Aug 17, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    :confused2::confused2:
     
  17. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #17
    Aug 17, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ahahahahah!
    you need a brake IN JESUS NAME
     
  18. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #18
    Aug 17, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    HAHAHAHA!
    pasua kichwa eeh?!
    ee bana eeh
    toli a ki-maleshia vipi?
     
  19. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #19
    Aug 17, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ngoja nipashe Valuu kwanza.
    Hahahaha naona watoto wa Oyster wamemweka mtu kati.
     
  20. RR

    RR JF-Expert Member

    #20
    Aug 17, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Mtu mzima kuamini kwamba hawezi kuishi bila mwenzake kwangu ndo nitaita 'fatal'....
     
Loading...