Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

A fast tracking Hoja

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by We know next, Nov 28, 2011.

  1. W

    We know next JF-Expert Member

    #1
    Nov 28, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wana JF,

    Yanayoendelea kujuzwa humu jamvini kuhusu mustakabari wa nchi yetu Kisiasa na Kiuchumi, yanachosha na kutia kinyaa. Nina hoja moja tu. Hivi hakuna vijana huko jeshini wachukue hii nchi na kutandika watu viboko tuwe na nidhamu? Nina ona tunazidi kupoteza muda wa maendeleo. Hembu nyie mliopo jeshini mnijibuni.

    Notoa hoja!
     
Loading...