Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

A failed assassination plot against Dr. Ulimboka...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Fred Katulanda, Jun 27, 2012.

  1. Fred Katulanda

    Fred Katulanda Verified User

    #1
    Jun 27, 2012
    Joined: Apr 1, 2011
    Messages: 229
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    "Ndugu zangu,

    Najaribu kutuliza mawazo ili angalau niweze kuwapa kidogo tulipofikia na tunakoelekea juu ya suala hili. Kwa kweli haivumiliki ukimwona ulimboka kwa jinsi alivyotendewa na hali aliyonayo; kwa wale wanaojua hali za kitabibu, "this is a very unstable condition that demands permanent watch 24/7".

    Kwa taarifa tulizokusanya, ulimboka na mwenzake waliitwa na Afisa mmoja (Jina linahifadhiwa) ili kuzungumza mambo (fulani) na wakiwa wanaendelea na mazungumzo bila kuwa na mwelekeo wa muafaka, jamaa akawasiliana na watu (fulani) kwa simu. Ghafla wakajitokeza "ASKARI" wakawataka yule (Afisa) na Dr (aliyeongozana na Ulimboka) waendelee na shughuli zao na kuwambia "Tunamtaka huyu". Wakatumia nguvu, wakamburuta na kumtia kwenye gari jeusi na kuondoka naye wakidai wanampeleka Polisi.

    Huku wakiwa wanamtesa, walimlazimisha mambo kadhaa (kwa sasa tusiyataje) wakaenda naye asikokujua, wakampiga sana kwa ngumi, mateke na magongo na wakati mwengine wakitumia Bunduki zao. Wakiwa wanampiga pia walikuwa wakisema kuwa amewatesa/wasumbua sana na kuwa anajifanya mjanja mbele ya (Srk) na hivyo wanamalizana naye; akapoteza fahamu...

    Wakamtupa eneo la mapori huko Tegeta hadi alipookotwa na wananchi asubuhi na kukabidhiwa mikononi mwa Wanaharakati waliompeleka Hospitali Muhimbili.

    Wakati akipokelewa MOI tayari baadhi ya wanaharakati walishafika eneo lile, kumbe kati ya walimpokea alikuwamo kijana anayesadikiwa kuwa ni "Askari". Huyu aligundulika baada ya mda mfupi akiwa amejificha chooni akiwasiliana kwa simu na watu aliokuwa akiwaambia " Hajafa. Bado anahema.... na maneno mengine yaliyoashiria kuwa waliofanya 'kazi' ile hawakukamilisha 'maagizo'. Vijana wakamfundisha adabu kwa hasira na kumkuta akiwa na Redio Call, ambayo baada ya muda mfupi Polisi FFU walifika na gari na vifaa vya vurugu wakiisaka ile Radio.


    Nashindwa kuendelea....."
    NB: Haya ni maelezo ya mwanaharakati Albanie Marcossy wa LHRC
     
  2. F

    Froida JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Ni kweli hata mimi nimeelezwa hivyo hivyo na mmoja wa viongozi wa LHRc nasikia hicho kiredio call kimevunjwa vunjwa
     
  3. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #3
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,826
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    siyo ulihifadhi anaitwa Abeid
     
  4. brazilian

    brazilian JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 607
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    MAFIA Type of operation.
     
  5. English Learner

    English Learner JF-Expert Member

    #5
    Jun 27, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 335
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    My beloved country Tanzania. Why DHAIFU is destructing you? Where is peace said you are an Island of?
     
  6. brazilian

    brazilian JF-Expert Member

    #6
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 607
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Comando Uli has become an "enemy of state"
     
  7. m

    mahyolo Member

    #7
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    amezing
     
  8. R

    Rwechu Member

    #8
    Jun 27, 2012
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    It is too bad, Mungu akuponye haraka Dr. Ulimboka
     
  9. mbogo31

    mbogo31 JF-Expert Member

    #9
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 28, 2008
    Messages: 649
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hii sasa kali na inatoa sura ya nchi ilivyo kwa sasa.

    kwa nini hiyo simu ya huyo kijana askari isingechukuliwa na kufahamu alikuwa akiwasiliana na nani.

    Hii ndiyo serikali ya ccm na haya ndio maisha bora kwa kila mwanchi wa tz.
     
  10. a

    akelu kungisi Senior Member

    #10
    Jun 27, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maranyingi serikali ambazo huondolewa madarakani huanza na mambo ya kishetani kama haya! Makosa ya kishetani kama haya yanaigharimu serikali ya CCM, makosa kama haya yanawafanya watanzania waungane kuwa kitu kimoja kuupinga ufedhuli na uharamia wa aina hii usiomithilika abadani! TUMUOMBEE KAMANDA Uli apone! Malafyale kyala akusaje!
     
  11. M

    MKALIKENYA JF-Expert Member

    #11
    Jun 27, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Kama hali ni hii basi wananchi wote wake kwa waume kesho tuanze kukusanyika viwanja vya JANGWANI(TAHIR SQUARE) kuanzia saa 2 asubuhi ili kuilazimisha serikali iliyo madarakani kujiuzuru....Hii ni nchi yetu wote.
     
  12. F

    Froida JF-Expert Member

    #12
    Jun 27, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Wakati wananchi walikuwa wanasema CCM na serikali yake ni serial killer wananchi wengi hawakuamini,tuna madikteta wanaolinda utajiri wao na wana wao na wenzi wao kwa gharama ya damu za watu Mungu amewaaumbua Dr Ulimboka yuko hai na damu yake itakuwa tone la ukombozi ,Usalama wa Taifa waende wakatibu wananchi sasa
     
  13. W

    William wa Ukweli Member

    #13
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Quite unprofessional indeed!!! By the way, 'Liwalo na liwe' limekuwa??? Demanding official statement from the IGP on police involvement in this saga.
     
  14. k

    kwamagombe Senior Member

    #14
    Jun 27, 2012
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 154
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Inatisha sana hii habari, tunakoelekea sio kuzuri watanzania wenzangu
     
  15. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #15
    Jun 27, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hii nchi imefikia mahala kweli inabidi kuanza upya kabisa...hatuwezi kuendelea hivi...
     
  16. s

    step Senior Member

    #16
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 174
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Huhitaji kuambiwa kuwa TUNAONGOZWA NA WAHUNI KWA HILI TUKIO (AKILI NDOGO KUONGOZA AKILI KUBWA). Time is very near to true democracy!!!
     
  17. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #17
    Jun 27, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Narudia kauli hii ya kwangu binafsi!

    Kati ya siku nilizochafukwa na roho kwa habari hii ni moja kati ya siku hii.

    Wao wana pesa Sisi tuna MUNGU aliye hai!
     
  18. mayoscissors

    mayoscissors JF-Expert Member

    #18
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 24, 2009
    Messages: 758
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    that insane who reporeted that the guy is not dead bahati nzuri mlimani tv walichukua picha wakati kamanda ulimboka anashushwa na wakati akipata kibano walimchukua na wameahidi kuwa watamwonesha mwanzo hadi mwisho.pia mkurugenzi wa mnh na mkuu wa emd prof mwafongo waligoma kutoa gari la wagonjwa la kwenda kumchukua uli.vile vile residents wa muhimbili wameitwa na uongozi wa chuo nadhani wanataka kuchimba biti warudi kazini
     
  19. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #19
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kama hili ni lakweli na haya yakadhibitika kuwa ni ya kweli na hao waliofanya huu unyama walikuwa wametumwa na Serikali basi tumekwisha ya serikali yetu ni kweli alichokisema Mnyika.Katika njia ya majadiliano na suluhisho sijui hii ni Nguzo au ngazi ya ngapi?anayejua atujuze
     
  20. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #20
    Jun 27, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Hayo yote myaonapo, changamkeni mkainue vichwa vyenu maana ukombozi wenu u karibu. Hii kauli aliitoa Bwana Yesu, bali leo naiandika ikimaanisha kuwa, Yesu aliwaambia wanafunzi wake kuwa watateswa na kuumizwa pamoja na damu zao kumwagwa, na waonapo hali hiyo ya kuonewa, ndio wajue kuwa ukombozi wao umewadia. Ni vivyo kwa kila mlalahoi wa Tanzania, damu zinazomwagwa leo hii zinaashiria kabisa kuwa ukombozi umekaribia. Hakuna ukombozi usio na tone la damu, kama ambavyo tone la damu haliwezi kumwagika pasi na ukombozi.
    WASIOSOMA NI CHAKULA CHA WASOMI.
     
Loading...