Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

A corrupt pdf file; how to open!!??

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Resi, Oct 30, 2008.

  1. Resi

    Resi Member

    #1
    Oct 30, 2008
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 73
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Wana Jamii, heeeelp!

    Nina file langu in PDF ambalo lilivamiwa na virus, nikafanikiwa kuua ile virus using Simantec. In the process the file has become damaged, and I can not open it. Naomba msaada kutoka kwenu; kwenye web kila "msaada" uliopo una strings attached. Buy this first, or buy that first!! Guys I don't HAVE a Credit Card, so I can't buy from them. Pse help.
    Desperate.
     
  2. ThinkPad

    ThinkPad JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2008
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,849
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Ilo file kama lilikuwa kwenye flash tafuta Program moja inaitwa Recover my file.
    Kama unaweza Shy anaweza kuwa nayo hiyo wasiliana nae mtaelewana kisha una recover files zako unazi copy kwenye hard disc.
    simple like that.
     
  3. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    UNA MAANISHA UNAWEZA KULIONA LAKINI HUWEZI KULIFUNGUA ? AU UNALIONA LAKINI HUWEZI KULIFUNGUA ? HIVYO NI VITU VIWILI TOFAUTI

    KUNA PROGRAMU INAITWA ONTRACK EASY RECOVERY PROFESIONAL INA OPTION YA PDF FILE REPAIR NA FILE ZOTE ZA OFFICE

    Buy this first, or buy that first!! Guys I don't HAVE a Credit Card, so I can't buy from them. Pse help

    UNAWEZA KUTAJA NI PROGRAMU GANI IMEANDIKA HIVYO ? INAWEZEKANA UNATUMIA PROGRAMU AMBAYO NI TRIAL -- TAFUTA AMBAYO SIO TRIAL AU LICENCE YA HIYO PROGRAMU UTAWEZA KUITUMIA UZURI
     
  4. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2008
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Resi, kama information kwenye file hilo haziko overly sensitive, pls Zip and send it to my profile hotmail address. Nami nitajaribu, nikishindwa basi nitakuwa nimejaribu mkuu. Naomba uni pm email address yako kwanza ili niiunganishe, otherwise itaenda kwenye junk na kuwa deleted automatically. Take care.

    SteveD.
     
Loading...