Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

(¯`·._.In Loving Memory Of My Mother._.·´¯)

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by X-PASTER, Mar 22, 2012.

  1. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #1
    Mar 22, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    (¯`·._.•In Loving Memory of My Mother™•._.·´¯)


    Assalamu Alaikum
    Amani iwe nanyi.


    Kwanza kabisa napenda kutoa shukrani zangu kwa wote ambao walithubutu kuniandikia email na PM kutaka kujua wapi na mahala gani msiba utakuwepo, kwa bahati ghafi, nilipotoa taarifa ya msiba, sikujaaliwa tena kuingia Jf na kuwafahamisha wale ambao kwa mapenzi yao juu yangu walitaka kwenda kuzika na kuna ambao wamediriki kutaka kutoa mkono wa rambirambi. Kwa kweli mmenionyesha jambo kubwa sana katika maisha, hakika nimejifunza mengi mno katika msiba huu.

    Kwa taarifa tu mazishi ya Mama mpendwa yalifanyika siku ile ile aliyofariki, jioni mida ya saa kumi. Na kufuatiliwa na Dua kwa siku tatu za msiba tangia alipo fariki...!

    Nawashukuru nyote kwa kutumia wakati wenu na kuonyesha kujali, sina neno ambalo linaweza kuwakilisha shukrani zangu kwenu zaidi ya kusema Ahsanteni sana na nimefarijika sana sana, bila kifani.

    Hakika Mwenyezi Mungu amesema kweli kuwa ...ameumba mauti na uhai ili kutujaribu ni yupi miongoni mwetu atakayefanya mambo mema.

    "Inna-Kula-Shay-In Khalqnahu-Biqadar"
    Kwa Hakika Sisi Tumekiumba Kila Kitu Kwa Kipimo.
    Verily, All Things Have We Created In Proportion And Measure.
    Qur'an 54:49

    Du'aa
    "Amani ishuke juu yenu watu waliotutangulia walio waumini, nasi apendapo Mwenyezi Mungu tutakutana nanyi, tunamuomba Mwenyezi Mungu atusamehe, sisi na nyinyi.

    Na Mwenyezi Mungu awarehemu wa mwanzo na wa mwisho wetu namuomba Mwenyezi Mungu atupe sisi afya njema na siha njema."

    Amin Summa Amin

    Dua hii iwaendee wote walio ondokewa na wazazi wao, ndugu na jamaa wote waliotutangualia Insha'Allah Mwenyezi Mungu atuwafikishe dua hii iwanufaishe maiti wetu.

    Hakika Mtu mwema ni hai hata kama atahamishwa katika makazi ya wafu.
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Mar 22, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,110
    Likes Received: 16,035
    Trophy Points: 280
    Rest in peace Mama X-Paster.
     
  3. Y

    Yakuonea JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mkuu pole sana kwa kufikwa na mtihani, kifo ni chetu sote ila hakizoeleki, nakuombea mwenyezi mungu akupa subira ktk kipindi hiki kigumu, na azidi kujaza imani kwa kila mtihani ukupatao, kwa mama tunamuomba m'mungu amsamehe madhabi yake yote aliyoyatenda wakati wa uhai wake, amuondoshee adhabu za kaburi na siku ya kiyama, aje kumjaalia awe miongoni Mwa waja wake watakaoingia ktk pepo yake takatifu...."INNA LILAH WAINNA ILAHIN RAJ'UUN"
     
  4. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #4
    Mar 23, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Umpe ee bwana raha ya milele na mwanga wa milele umwangazie apumzile kwa amani. Roho ya mama yake X-Paster ipate rehema kwa Mungu na ipumzike kwa amani. Amen.
     
  5. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #5
    Mar 23, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,568
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    :angel:Aliye mpenda zaidi kamchukua tumuombee afikie paradiso ya huko tuendako na sisi kwani ndiyo njia yetu!!Mungu aiweke roho ya mama maalipema peponi,Amen wote tuseme amen!.:rip::amen:
     
  6. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #6
    Mar 23, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Amin...
     
  7. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #7
    Mar 23, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Ameen.
    Pole sana Mkuu!
     
  8. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #8
    Mar 23, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Pole sana mkuu...
     
  9. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #9
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Pole sana
    RIP mama
     
  10. YNNAH

    YNNAH JF-Expert Member

    #10
    Mar 23, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,622
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Amiin...
     
  11. mwanamapinduko

    mwanamapinduko Senior Member

    #11
    Mar 23, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 165
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    RIP Mama wa X-PASTER
     
  12. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #12
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,788
    Likes Received: 2,183
    Trophy Points: 280
    Mama apumzike katika amani.......
     
  13. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #13
    Mar 23, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    MKUBWA X-PASTER,
    Nilipoona tangazo lako nilikata tamaa sana, maana ilinikumbusha yaliyonipata miaka kadha iliyopita.
    Pole sana kiongozi, Mwenyezi Mungu amrehemu Mama yako, na ampumzishe katika pepo mwanana!
     
  14. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #14
    Mar 23, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Amen.
    RIP mama yetu
     
  15. mwl frank

    mwl frank Member

    #15
    Mar 23, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 15
    pole sana mkuu! hata shukrani ni sehemu ya ibada!
     
  16. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #16
    Mar 23, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Allah arhamu
     
  17. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #17
    Mar 23, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    ewe Allah, msamehe makosa yake mama yetu, na umpatie rehema zako, na uyafanye mepesi makazi yake mapya ya barzakh (maisha ya kaburini) na umpanulie kaburi lake na umtilie nuru! hakika wewe Allah ni mwenye kupokea tauba, mwenye huruma!
     
  18. R

    Rweye JF-Expert Member

    #18
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,684
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Alleluya!! ...ipo siku tutaonana,amrehemu Mungu mwenyezi.

    Kwa pamoja tuseme Amen.
     
  19. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #19
    Mar 23, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Nawausia muwe na subira na kuridhika wakati wa msiba mara ya kwanza na museme:

    إنا لله وإنا إ ليه راجعون اللهم أجرنا فى مصيبتنا واخلف لنا خيرا منها
    "Bila shaka tunatoka kwa Allaah سبحانه وتعالى na Kwake ndio marudio. Ee Allaah Tupe ujira katika msiba wetu huu na Utubadilishiye lililo bora zaidi kuliko huo msiba."



    ((استغفروا لأخيكم وسلوا له التثبيت فإنه الآن يسأل))
    ((Muombeeni maghfirah ndugu yenu na mumtakiye uimara (kutoyumba) kwani sasa anaulizwa)) [Abu Daawuud]

    Jueni kuwa Mtume صلى الله عليه وآله وسلم amesema:((ينقطع عمل ابن آدم من الدنيا إلا من ثلاث : صدقة جارية أو علم ينتفع به أو ولد صالح يدعو له))

    ((Amali ya binadamu hukatika baada ya kufa ila kwa mambo matatu: Swadaqah yenye kuendelea, elimu yenye manufaa au mtoto mwema anayemuombea)) [Muslim na Ibn Maajah].


    Ee Mola Msamehe… na Umrehemu…Muinue daraja yake awe wa karibu walioongoka… Wabadilishie kizazi chake kwa yaliyopita…Na Utusamehe sisi na yeye. Ee Mola wa Ulimwengu…Mpanulie kaburi lake…na Umtilie mwangaza




     
  20. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #20
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    rip mama x-paster..
     
Loading...