Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

9th DECEMBER 1961 -9th DECEMBER 2010.(49years)...facebook ujumbe

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mahesabu, Dec 10, 2010.

  1. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #1
    Dec 10, 2010
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    ujumbe nimeusoma toka mtandao wa kijamii...FACEBOOK
    Kaka ujinga na upumbavu si kutokwenda shule tu!
    Unaweza ukawa na Phd kama Slaa au ukawa na Degree kama Zitto na ukawa mwanasheria kama Tundu Lisu bado ikawa ni bure kabisa ama pia ukawa mfanyabiashara na mjanja (mtoto wa mjini) kama Mbowe lakini wote wakakosa busara na kufanya mambo ya kijinga kama uongozi wa chadema un...avyofanya!
    Usomi wao upo wapi ama unawasaidia nini kwa kususia masuala ya kitaifa?
    Ndipo unaweza kucomnent kwamba Busara ni bora kuliko Elimu
     
Loading...