Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

¤¤¤¤¤¤¤¤¤¤¤99%

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jaguar, Oct 31, 2011.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kabla ya kupanda kilimani kwa ajili ya sala,yesu aliwaambia mitume wake wabebe jiwe moja moja kisha wapande nalo mpaka juu kilimani.Mitume walibeba mawe ya ukubwa mbali mbali isipokuwa Yuda.Yuda alibeba jiwe dogo ukubwa wa punje ya harage.Baada ya maombi,Yesu akayabadili yale mawe kuwa mikate na kila mtume akala mkate unaoendana na ukubwa wa jiwe alilobeba.
     
  2. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Siku ya pili tena,Yesu akawaambia mitume wake wabebe jiwe moja moja.Mitume wote walifanya walivyoambiwa na wakawahi juu kilimani kwa ajili ya sala.Wakati wakiendelea na sala,Yuda alikuwa busy akihangaika kulipandisha kilimani bonge la jiwe.Hatimae yuda alifika kilimani akiwa na jiwe lake kubwa kajichokea balaa.Baada ya Sala Yesu akawaambia mitume wayatupe yale mawe chini kwani kuna mikate ilishanunuliwa.
     
  3. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Yuda Kweli hana imani.
     
  4. 2k Genius

    2k Genius Member

    #4
    Oct 31, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Salute!!
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,975
    Likes Received: 5,092
    Trophy Points: 280
    Yuda alikuwa funika bovu
     
  6. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    JAY Z;Mchungaji,mbwa wangu kafa,je inawezekana mkamsomea misa ya mazishi hapa kanisani? MCHUNGAJI;Haiwezekani,labda uende kanisa lile kule bondeni. JAY Z;Nina pesa kidogo,unadhani nikiwalipa $1000000 watakubali kumsomea misa?. MCHUNGAJI;Eeer..aam..,kwanini hukusema toka mwanzo mbwa wako ni mkristo tumsomee misa hapa hapa?C'mon mlete inawezekana kabisa.
     
  7. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 10,161
    Likes Received: 4,831
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo bifu la Yuda na Yesu ni la kitambo eeh!!
     
  8. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Yaani Yuda alikuwa money minded zaidi.
     
  9. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    BINTI;Baba nina mimba. BABA;Nitajie ni nani huyo kakujaza mimba nikamcharange mapanga sasa hivi! BINTI;Justin Bieber! BABA;Okay mwanangu usijali,kama ni Justin Bieber basi huna mimba!,kuwa na amani.
     
  10. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    MMAREKANI;Kwetu Marekani tukila mikate,yale mabaki huwa tunaya-pack kisha tunawatumia wa-Jamaica wanakula. MJAMAICA;Kwetu Jamaica,yale mabaki ya kondomu huwa tunatengeneza Big G kisha tunazi-export kwenda Marekani.
     
  11. MR. DRY

    MR. DRY JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 639
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Huyo ndo escariot ni noma...mjini shule!
     
  12. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #12
    Oct 31, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Jaguar unatisha!!!!!
     
  13. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #13
    Oct 31, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 1,336
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    No no hapana hapana think outside the box.Kuna kitu kinaitwa Xfiles.Yuda hana ubaya wowote kwenye imani kwani hasingefanya hivyo NENO HASINGETIMIA even Jesus we dc.
    Tatizo la kukalili hilo .
     
  14. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #14
    Nov 1, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    I'm afraid Yuda is your real name,natania tu mkuu.
     
  15. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #15
    Nov 1, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Msanii wa bongofleva aitwae KINYAIYA a.k.a KINYA akijitambulisha kwa mashabiki jukwaani;"Oya ni KINYA hapa,inakuwaje?". MASHABIKI;Pumbavu,utazoa mwenyewe! MSANII;Oya hamjanisoma vizuri wakuu. MASHABIKI;Kwani wewe ni kitabu?hebu tutolee use*ge wako hapa!
     
  16. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #16
    Nov 1, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    Dah Judah amekutana na msala ile mbaya
     
  17. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #17
    Nov 1, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    (MKE);Mume wangu,unajua huyu mzee Juma simuelewi? (MUME);Kwanini my wife? (MKE);Nimemkuta pale njiapanda anamtongoza binti yetu subira. (MUME);Khaa!amechokoza vita,lazima nitembee na mkewe!
     
  18. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #18
    Nov 1, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    kaka Jaguar unatisha kwny hii fani.
     
  19. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #19
    Nov 1, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Together your highness.
     
  20. ngulinho

    ngulinho JF-Expert Member

    #20
    Nov 1, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 336
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dah! mbona zote kali?
     
Loading...