Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

95% ya viongozi wa ccm wamepoteza mvuto mbele ya wananchi.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kima mdogo, Apr 19, 2012.

  1. K

    Kima mdogo JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukiangalia upepo uvumao sasa inaonekana wazi anzia rais wa Tz, mawaziri, wabunge wa ccm, wakuu wa W/mikoa, madiwani wa ccm na wenyeviti wa mtaa wamepoteza mvuto mbele ya wananchi na pale wanapo jaribu kusimama mbele ya wananchi kuongea lolote wanaishia kuzomewa na kupigwa mawe, na hii yote inatokana agumu wa maisha wanaousababisha wao kwa kufanya ufisadi na kunyanyasa wananchi, ushauri wangu: EWE KIONGOZI WA CCM JIVUE GAMBA KWA HIYARI YAKO ULINDE HESHIMA YAKO USISUBIRI HUKUMU YA WANANCHI.
     
  2. d

    dguyana JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh!!! niache posho?
     
  3. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    mwisho wa posho ni aibu
     
  4. Bwemero L

    Bwemero L Member

    #4
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wahenga walisema "sikio la kufa halisikii dawa" hata wafanyeje, ccm haitafunguka macho mpaka itakapotoka madarakani!!!!!!
     
Loading...