Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

90% Ya Botswana wana HIV

Discussion in 'International Forum' started by rosemarie, Nov 11, 2011.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Wakuu mliopo Botswana na mnaotegemea kusafiri kuelekea huko na nyie wengine mlio na plan za kuoa huko hiyo ndiyo habari
    source BBC Africa
     
  2. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,522
    Trophy Points: 280
    Du kazi,nini kinasababisha?
     
  3. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #3
    Nov 11, 2011
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Habari nene hiyo....
     
  4. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #4
    Nov 11, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Duh kuna kasichana hapa ofisini kametokea Botswana mzuri sana ananitomasa tomasa ila kama probability yenyewe ndio hii ya almost 1-certainty basi ngoja nimkimbie duh asante kwa taarifa mkuu
     
  5. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #5
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    mDONOAji tu!!!!!!
     
  6. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #6
    Nov 11, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,141
    Likes Received: 238
    Trophy Points: 160
    Dah! Wamekwisha watakuwa wamewapiku south Afrika sasa.
     
  7. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #7
    Nov 11, 2011
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Source: HIV & AIDS in Botswana

    Botswana has been hard hit by AIDS. In 2009 there were an estimated 300,000 adults living with HIV - or one quarter of the population aged 15 and over. Considering Botswana's population is below two million, the epidemic has reached disturbing proportions. The country has an estimated adult HIV prevalence among 15-49 year olds of 24.8%, the second highest in the world after Swaziland.[SUP]1[/SUP]
    HIV and AIDS has had a devastating impact on Botswana. Life expectancy at birth fell from 65 years in 1990-1995 to less than 40 years in 2000-2005, a figure about 28 years lower than it would have been without AIDS.[SUP]2[/SUP]
     
  8. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #8
    Nov 11, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,547
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    kwamba hata wale wa makirikiri kwisha habari yao,.....ooooooh
     
  9. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #9
    Nov 11, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    HIV sio ugonjwa tena ni vijimaradhi vya kawaida , kula vizuri na zingatia kanuni za afya utaishi kama kawaida
     
  10. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #10
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Swali zuri sana ... and I know you r too young to bother to know all this!!Lol

    Lakini sisi wakubwa tunaambiwa kuwa HIV vitatafuna CD4 za hao 90% za Wabotswana hadi zibakie Zero ...na watakufa wote sijui tarehe gani vile?

    LAKINI. Nikuambie kitu, habari hizi ni nyingi sana siku hizi! Ukizisikia ...CHANGAYA na zako ... ndio uchukue hatua ..Gonga hapa ..HIV & AIDS - VirusMyth HomePage
     
  11. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #11
    Nov 11, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Dawa ni kupima.. kabla ya ku-du
     
  12. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #12
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,066
    Likes Received: 563
    Trophy Points: 280
    Hipi tuiamin 80% au 25%?
     
  13. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #13
    Nov 11, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Mkuu aluu we acha tu! kitu cha uhakika nakuambia sote ofisini tunakimezea mate. Natamani ungelikuwa pande hii mkuu ningelikuunganishia maana ni type zile unazozipendelea wewe.

    But hii taarifa kama ni kweli nyongo yote ishanitoka aibu mtu mzima kama mie kwenda miwaya hapana bana. Wacha nimkimbie tu.
     
  14. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #14
    Nov 11, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Elia,

    Watu siku hizi wajanja wanakupima halafu wanarudi mlango wa nyuma wanahonga unakuja siku ya majibu unaambiwa nyote negative utabisha? Usifanye mchezo na watanzania wana akili sana mkuu
     
  15. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #15
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kazi ipo wazungu wanawakatisha jamaa tamaa ili wachukue madini kama kawaida yao coz sheria zao za madini haziwaruhusu kuyachota kilaini kama wanavyofanya nchi nyingine za kiafrika
     
  16. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #16
    Nov 11, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    makirikiri wote wale wanakula arv mkuu
    nashangaa sana mkuu mmoja wa TRA eti kachumbia mojawapo wa vile videmu vinavyocheza jukwaani
    ushamba bana! yaani alikosa mademu hapa tanzania?
     
  17. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #17
    Nov 11, 2011
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Mkuu samahani, hii notion ni mbaya sana, hata kama unao au la ila ni muhimu kuwaambia watu ukweli kuwa HIV is a terminal decease, wakiishajua hayo then mengine yanafuata baadae.
     
  18. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #18
    Nov 11, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,354
    Trophy Points: 280
    Mbona jibu unalijua, si wanafanya mchezo. Simple !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  19. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #19
    Nov 11, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,496
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hizi habari sio za kuziamini handredi pa senti. Nakumbuka 1984 kulikuwa na takwimu na utabiri uliosema kabla ya karne kuisha Afrika itapukutika kwa ukimwi lakini idadi ya watu ndo inazidi kuongezeka. All the doom prophecy that was cast at that time has been proven wrong. Hizi ni takwimu za udaku!
     
  20. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #20
    Nov 11, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    dah, inabidi tununue vifaa vya kupimia tuviweke majumbani mwetu kwa shughuli za upimaji kabla ya gemu!
     
Loading...