Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

9 December

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by collycool, Dec 8, 2011.

  1. collycool

    collycool Member

    #1
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 15
    Haya jamani kesho ndo ile siku iliyokuwa inasubiriwa twendeni tukathubutu, tuweze kisha tusonge mbele maandamano kama kawaida usalama tumehakikishiwa alshabab hawatakuwa na nafasi
     
  2. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #2
    Dec 8, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mkuu mnachanganya watu, na wazanzibar wanachukia kweli, ni miaka 50 ya tanganyika na si tanzania
     
  3. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #3
    Dec 8, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hatuna muda mchafu,tunasubiri somo la mswaada wa katiba toka kwa makamanda wa cdm linaloendelea nchini tuhitimu zeni tumwagike barabarani na hatutasikiliza tena taarifa za kiintelejensia
     
Loading...