Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

80% ya wanawake huangaliwa kwa nyuma na wanaume wanapopita hasa makalio

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Jay One, Jun 14, 2011.

  1. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #1
    Jun 14, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,319
    Likes Received: 1,973
    Trophy Points: 280
    Hi out there, salam salamWote tunajua, ila natia msisitizo na kukumbushana, hata (m)wanawake wanajua sana tu, wanapotembea au kupishana na wanaume au awapite (m)wanaume, huangaliwa kwa nyuma zaidiii, hasa makalio, na utaona demu mnapishana atajua tu anaangaliwa kwa nyuma, sasa awe na wowowo, ni balaa, macho yote = nyuma yake, kama mzoefu kwa mambo ya wakubwa avae transparent hivi, hata ukiwa na demu wako utajidai kamba ya viatu imelegea uiname umcheki kwa nyuma, kumbe uzuri mwingi wa mwanamke utaujua ukimcheki kwa nyuma basi, hasa makalio, je yupo flexible, rigid, makalio na kiuno huzungumza mengi sana kuhusu mwanamke,nimesikia wengine wanaweka ya bandia, ila akiwa na mtikisiko usiseme, karibuni
     
  2. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mr. Presida, Uzuri wa nyumba ni choo.
     
  3. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #3
    Jun 14, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0


    asante kwa taarifa....skuizi ntakuwa natembea na ungo..nikiona nataka kupishana na wanaume basi najifunika na ungo pale nyuma...
     
  4. M

    Marytina JF-Expert Member

    #4
    Jun 14, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    leo kazi ipo
    nawasubiri wakaka watangulize hoja
     
  5. M

    Marytina JF-Expert Member

    #5
    Jun 14, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kwani wanakukpunguzia nini wape raha in case wewe sio mwembamba
     
  6. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #6
    Jun 14, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,884
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180
    inategemea mungu kakupendelea kiasi gani pale nyuma
     
  7. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #7
    Jun 14, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    mh,........utafiti huu
     
  8. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #8
    Jun 14, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,319
    Likes Received: 1,973
    Trophy Points: 280
    Umemaliza, kweli, wengine mkipishana ndio wanatikisika hadi utagongana na watu utageuza safari na kuanza safari mpya kumfuata, wachokozi we acha, na wanajua what they are doing
     
  9. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #9
    Jun 14, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    kuna slope...!!!!!!!
     
  10. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #10
    Jun 14, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Nadhani hili ni suala la culture tofauti za watu Waafrica na Wabrazil labda ila kuna culture nyingine zinaangalia kifuani, wengine usoni....
     
  11. Makoye Matale

    Makoye Matale JF-Expert Member

    #11
    Jun 14, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 6,276
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Mimi nakubaliana na hoja hii, si rahisi demu aliyejaaliwa nipishane naye bila kumwangalia kwa nyuma, shida iko moja tu kwamba akiwa na wo wo wo la uhakika naye anahisi nitamwangalia ninachoweza kufanya ni ku-delay kuangalia nyuma ili yeye arudishapo macho akute ninangalia mbele baada ya hapo ni lazima nitazame wo wo wo lake. hiyo ni nature! Kwa Mwanaume nayejua demu yupi analipa hawezi kuvumilia kuona wo wo wo likipita bila kulifanyia assessment ya uhakika!
     
  12. M

    Miss Pirate JF-Expert Member

    #12
    Jun 14, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 307
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nilivyo flatscreen nyuma siangaliwi kabisa.
     
  13. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #13
    Jun 14, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,319
    Likes Received: 1,973
    Trophy Points: 280
    Ungo upo rigid, inatakiwa mtikisiko, juu chini right left, salam kibao Rose siku hiyo, looking from behind si mchezo
     
  14. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #14
    Jun 14, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    kwani nikiwa mwembamba ndo nakuwa sina?
    na wanene wote wana wowoowoooo?

    mi mwembambaaaaaaaaaaa km nani sjui lakin apa nyuma nimebeba ngumi 9 za tayson !!!!
     
  15. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #15
    Jun 14, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    uo mtikisiko ndo ntauficha sasa na ungo..stak mie kuangaliwa!!!!
     
  16. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #16
    Jun 14, 2011
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,136
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 160
    Kila mwanaume au mwanamke anavigezo vyake vya kupendea so hapo naona hujatenda haki kwa kusema 80%..
    Najivua Gamba ... mie vigezo vyangu haviangalii hiyo kitu unayotamka..
     
  17. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #17
    Jun 14, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    sasa hii 80% ilipatikanaje Mh. rais.....hoja inawezekana ina mashiko ila njio gani imekufikisha kwenye 80%

    sasa utashangaa, wale wa siasa kali hapa watakunanga mpaka basi

    Ila raha ya kondoo......
     
  18. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #18
    Jun 14, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    weka matofali mawili....ambayo ayajakauka sana ili yawe yanatikisika kdgo..:bange:
     
  19. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #19
    Jun 14, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    wengine wanaangalia kwapa...!!!!!!
     
  20. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #20
    Jun 14, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,319
    Likes Received: 1,973
    Trophy Points: 280
    Ur a really man speaking from ur inner heart ukweli, safi sana Makoye, that is what it is man, hata ukiwa na dingi yako akiwa hajatulia utamwona automatically kageuka, ni kama sumaku vile, inaweza chukua nusu sekunde kuangalia kwa nyuma, kunani pale?
     
Loading...