Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

77 hotel Arusha

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by bucho, Feb 28, 2012.

  1. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #1
    Feb 28, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Wanajamii ni muda sasa karibu miaka 5 hotel hii imebinafsishwa lakini hakuna ujenzi unaendelea ni kitu gani kinazuia ujenzi kuendelea ? Kama mwekezaji ameshindwa kuiendeleza si anyang'anywe apewe mwekezaji mwinine , hii hotel ni muhimu sana kwa uchumi wa mkoa wa Arusha . Kama kuna mtu anajua kinachoendelea atujuze.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Feb 28, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Eneo hilo sasa hivi limekuwa kichaka cha wapora simu na wabakaji!
     
  3. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #3
    Feb 28, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    hali inatisha sana maeneo ya pale , ukiharibikiwa na gari usiku maeneo hayo jua umekwisha .
     
  4. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #4
    Feb 28, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 280
    hotel Embassy jee?dar tanzania hakuna viongozi wenye maamuzi magumu ndio maana kuna ****** huu
     
  5. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #5
    Feb 28, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    yaani hizi hoteli zingetengeza ajira za kutosha sijui hawa watu wanafanyaje maamuzi ?
     
  6. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #6
    Feb 28, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,913
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Bucho umeamkaje?, utaenda kumpigia kura Sarakikya pale arumeru?!. Hii mada yako ni tata. Kwanza umesema imepata muwekezaji kama miaka 5 imepita( tueleze basi, ni nani, wawapi?) kisha unamalizia kusema anayejua kinachoendelea atujuze, inamaana huna uhakika na ulichopost. Unatupa jiwe kichakani?!
     
  7. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #7
    Feb 28, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    nimeamka vizuri mkuu wangu . Hi hotel ilipata mwekezaji ambaye ni kempisky . Tangia mwekezaji mpya achukue hii hotel inakaribia miaka 5 hakuna chochote kinaendelea , sasa najiuliza huyu mwekezaji ameshindwa kuiendeleza ama ni kitu gani kina mkwamwisha , hii hotel ilikuwa inatoa ajira kubwa kwa wananchi wa mkoa wa Arusha.
     
  8. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #8
    Feb 28, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Motel Agip msiisahau

    [​IMG]
     
  9. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #9
    Feb 28, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    hivi hii nayo ilishabinafsishwa ?
     
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    Feb 28, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Mtu anangojea ipande thamani ya kiwanja! Akiingia mtu hapo inabidi abomoe yote. Kulikuwa na utaratibu wakati ule inakaribia kukata kauli, mabachela walikuwa wanakodi na kulipa monthly. Ilikuwa very convinient as rooms zake ziko kwa mfumo wa quarter moja-room mbili. Si wangeendeleza hiyo just to keep it in one piece?
    Msisahau kuna ajira, kodi, bills mbali mbali, absorption ya vyakula na mboga mboga, vinywaji etc!
     
  11. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #11
    Feb 28, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    mbona sijakuelewa hapa ? Unataka kusemaje ?
     
  12. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #12
    Feb 28, 2012
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,713
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hii ni jinsi wenye pesa wanavyokandamiza wanyonge. Iweje mwekezaji aache rasilimali kama hiyo kwa muda mrefu
    kiasi hicho huku vijana wamebaki hawana ajira. Watanzania tuchukue uamuzi mgumu. Vinginevyo tutatawaliwa na
    kubakia walalahoi.
     
  13. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #13
    Feb 28, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Hivi nayo hii ilikuwaje?
     
  14. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #14
    Feb 28, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    mi nimeshindwa kuelewa . Sijui ni njama au ni uzembe uliopitiliza ?
     
  15. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #15
    Feb 28, 2012
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hotel 77 tuliuziwa milango waliyoibandua pale, viti na samani mbalimbali.
    Nasikia walimnyima Mrema wa Impala Hotel kimizengwe mizengwe naamini angepewa ujenzi ungekuwa umeshaanza.
    Waziri yuko kimya, Serikali kimya, Mbunge sijamsikia, kwani sheria ya uwekezaji inasemaje? Sheria ichukue mkondo wake.
     
  16. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #16
    Feb 28, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    pale kuna heka 25 iliyokamilika yaani acha tu .
     
  17. j

    jane_000 JF-Expert Member

    #17
    Feb 28, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wacheni wale siku yao ipo
     
  18. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #18
    Feb 28, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    umeongea kweli cholo.
     
  19. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #19
    Feb 28, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,057
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    nakumbuka tuu disco la pale
    Walitunyima sana raha kuutumia ule ukumbi kwa disco aise
    Kulikuwa na disco moja la kistaarabu sana na amani na watu walikuwa wanaemda pale hata kama sio wanywaji wala wacheza music ila kupumzika na kuangalia mambo yanaendaje na sehem ya kukutania pia
    Ila ndio tanzania yetu kila mtu anafanya analoliona linamfaa
    Wangeacha hata tuendelee na ule ukumbi kama hawakuwa na mpango wa kuubomoa kwa kipindi hicho
     
  20. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #20
    Feb 28, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    duh mkuu umenikumbusha bakurutu la pale ilikuwa safi sana .
     
Loading...