Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

7 percent ya Mass. marriages, inatisha!

Discussion in 'International Forum' started by Saikosisi, May 9, 2009.

  1. Saikosisi

    Saikosisi JF-Expert Member

    #1
    May 9, 2009
    Joined: May 4, 2007
    Messages: 528
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kazi kweli kweli!


    source http://news.yahoo.com/s/ap/20090509/ap_on_re_us/us_gay_marriage_five_years
     
  2. Outlier

    Outlier JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2009
    Joined: Dec 28, 2008
    Messages: 325
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kenya wanawake wana-boycott sex na waume zao! Ndio mwanzo huo.
    lol
     
  3. Saikosisi

    Saikosisi JF-Expert Member

    #3
    May 9, 2009
    Joined: May 4, 2007
    Messages: 528
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wana matatizo hao.
     
  4. bm21

    bm21 JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2009
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 774
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Saikosisi matatizo mengine ya dunia hii ukiyafikiria sana yanaweza kudumaza akili bola uendele kubwia hiyo zegrants/wisky/gin
     
  5. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #5
    May 10, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
  6. Nyaralego

    Nyaralego JF-Expert Member

    #6
    May 10, 2009
    Joined: Nov 13, 2007
    Messages: 732
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    The world as we know it has come to an end!!!

    Marriage between a man and a woman is no longer sacred. It was preordained by the Almighty God and now it has morphed into a new thing..eti gay marriage!!!! Ole wangu! jamani Jesus come back soon!!! Amen.

    Man and woman were created to compliment each other.
     
  7. Maarifa

    Maarifa JF-Expert Member

    #7
    May 10, 2009
    Joined: Nov 23, 2006
    Messages: 1,987
    Likes Received: 425
    Trophy Points: 180
    Kuna mji unaitwa Brighton UK ukifikaufukweni wakatiwa summer utakayoyaona kama huna moyo na kifua utakuwa na mawengewenge siku zote za maisha yako humu duniani. Maana afadhalia SODOMA ya katika Biblia Hapa S. O. D. M. A. Kila kitu live ufukweni bila hiana wala kinyaa. Mbaya zaidi a kina weusi wa A frika wamegundua ni biashara poa utakuta tetracycline kila kona ya ufukwe watu wakijambos!!! MAN 2 MAN!!! Makazini ni bora umseme vibaya mtu yeyote lakini asiwe ****** Kibarua kinaota majani dakika hiyohiyo!!! na ikiwezekana mahakamania then kifungo. They are protected na wa na power kwelikweli.
     
  8. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #8
    May 10, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Paster inaonekana hizi khabari zinakufurahisha mno, inaonekana unaweza ukakaa kutwa nzima kwenye google kutafuta habari kama hizi..! Na ziada, nadhani unaandika haya huku udenda ukikutoka..bua ha ha ha ha..
     
  9. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #9
    May 10, 2009
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
  10. Saikosisi

    Saikosisi JF-Expert Member

    #10
    May 10, 2009
    Joined: May 4, 2007
    Messages: 528
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ingawa yanayotokea ni machafu lakini wamaanisha nini the world has come to an end?! Acha hizo.
    Na soon, how soon is soon?
     
  11. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #11
    May 10, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Harafu mambo haya ya gays marriage mbona yapo kwenye dini fulani tu...!? Kuna tatizo gani huko!?
     
  12. R

    Rodelite JF-Expert Member

    #12
    May 10, 2009
    Joined: Oct 28, 2007
    Messages: 317
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ingekuwa ni Roman catholic priests ningeelewa maana wao hawaruhusiwi kuoa...lakini Anglican...si wanaruhusiwa kuoa ....sasa....Damn !!....Yaani huko tunakoenda....Sijui...!!!
     
  13. K

    Koba JF-Expert Member

    #13
    May 12, 2009
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 6,064
    Likes Received: 435
    Trophy Points: 180
    ...its all good,haki kwa wote,mtake msitake gays/lesbian ni part of our society kuanzia vibaka mpaka Drs ndani yake kuna gays/lesbian,historically huwezi kuwanyima watu haki zao milele,kubalini tuu nao ni binadamu tuu kama nyinyi na wengine ndugu zenu na rafiki zenu wa karibu sana na muanze kuwakubali na kuishi nao vizuri,sioni ajabu yeyote ya huu ukandamizaji mana hata katiba ya US ilikuwa inamwona mtu mweusi kama half a human being ndio maana hakuwa na haki yeyote na wengi waliamini hivyo kwa miaka mingi sana na sababu ni hizo hizo mnazotumia sasa,anyway mtake msitake mtakubali tuu maana hamna choice
     
  14. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #14
    May 12, 2009
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    NYARALEGO,
    Oh my GOD!
    The real situation is shocking.
    What should we do?
     
  15. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #15
    May 12, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 287
    Trophy Points: 180
    Exaud, there is nothing new to shock you,vitu vipo hivi bwana na mwisho wa siku kila mtu na maisha yake. Iga ufe, ha ha..
    If you don't believe in marriage with an opposite sex, then marry the same sex person and see if its working. I'm sure, siku ziendavyo itatufikia tu bara letu incase bado!..
     
  16. Kyakya

    Kyakya JF-Expert Member

    #16
    May 12, 2009
    Joined: Apr 24, 2009
    Messages: 396
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    Kimachotakiwa ni namna ya kutibu hili gonjwa! Believe me homosexuality ni ugonjwa unaitaji kutibiwa na wala si kusema wananyimwa haki kwa kukataliwa wasifanye mambo yao hadharani. Hivi unataka kabisa utu-convince twende kwenye sherehe ya Mashoga wanafunga ndoa duh ndugu yangu, kemea mambo hayo usiwaige wamarekani wao walishachanganyikiwa siku nyingi kama una habari.
     
  17. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #17
    May 12, 2009
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    BELINDA,
    Mimi nadhani mtindo huu wa marriage with same sex ni dalili za kwenda kinyume na maumbile ya Mwenyezi Mungu.
    Its realy shocking me madam.
     
  18. Kyakya

    Kyakya JF-Expert Member

    #18
    May 12, 2009
    Joined: Apr 24, 2009
    Messages: 396
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Dini gani hiyo Paster mbona uwi muwazi. Sema usiogope
     
  19. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #19
    May 12, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 287
    Trophy Points: 180
    Najua inawezekana kwako ni kama ndoto then you have to wake up and face the reality ndo utaelewa kwanini siyo kitu cha kushock. Sitetei wala kupinga ila kwavile ni hali halisi basi ndo hivyo tena vitu vipo na utaviona vingi tu.
    Pia kutokana na maadili ya kiafrika esp.Tanzania, siyo rahisi watu kuonyesha hadharani kuwa ni wasagaji/mashoga.
    Ila kwa US, idadi inazidi kuongezeka. Like I said kila mtu na maisha yake!..
    Hapo nimebold maneno yako,nahisi umekosea ama sijakupata!Mwenyezi Mungu ana maumbile?
     
  20. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #20
    May 12, 2009
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    BELINDA,
    Sorry, nilichomaanisha ni kwamba, Mungu alimuumba binadamu na kumaanisha marriage iwe kwa opposite sex.Hayo ndo maumbile niliyozungumzia.
    Its realy shocking my dear.
     
Loading...